மோட்டார் சைக்கிள்களை கொண்டு பொதுமக்களுக்கு இடையூறு விளைவித்ததாக 5 இளைஞர்கள் கைது

 மோட்டார் சைக்கிள் இயந்திரங்களை புதுப்பிப்பது, போக்குவரத்தை சீர்குலைப்பது மற்றும் பொதுமக்களுக்கு இடையூறு ஏற்படுத்துவது போன்ற வீடியோ கிளிப் வைரலாகி ஐந்து இளைஞர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 19 முதல் 28 வயதுக்குட்பட்ட சந்தேக நபர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 31) ஒரு நடவடிக்கையில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக மலாக்கா  OCPD  முகமது சையத் இப்ராகிம் கூறினார்.

பண்டார்  சிரம்பான் செலாத்தானில் ஒரு வீடமைப்பு பகுதிக்கு அருகில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக போலீசார் நம்புகிறது. இளைஞர்கள் ஏதேனும் குற்றச் செயல்களில் ஈடுபட்டுள்ளார்களா என்பதையும் நாங்கள் சோதித்து வருகிறோம் என்று அவர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 1) வெளியிட்ட அறிக்கையில் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் நடந்த சோதனைகளில் குறைந்தபட்சம் 15 வினாடிகள் மற்றும் மிக நீண்ட நேரம் 90 வினாடிகள் ஆகிய சம்பவங்களின் குறைந்தது ஐந்து பதிவுகள் இருந்தன. ஏசிபி முகமது சையிட் கூறுகையில், ஐந்து சந்தேக நபர்கள் சாலை போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 48 (1) இன் கீழ் ஆபத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக, போக்குவரத்துக்கு இடையூறு விளைவித்ததற்காக அல்லது பிற சாலை பயனர்களுக்கு சிரமத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக விசாரிக்கப்படுவார்கள்.

அவர்களுடைய இயந்திரங்களும் ஆய்வுக்காக அதே சட்டத்தின் பிரிவு 60 (1) ன் கீழ் கைப்பற்றப்பட்டதாக அவர் கூறினார். தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தின் கீழ் நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறையை (SOP) மீறியதற்காக சந்தேக நபர்களுக்கு கூட்டு சம்மன்கள் வழங்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.  பொது பாதுகாப்புக்காக SOP மற்றும் போக்குவரத்து விதிகளை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்குமாறு ACP Mohd Said பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here