செம்போர்னாவில் லேசான நிலநடுக்கம் கண்டறியப்பட்டது; எந்த அதிர்வும் உணரப்படவில்லை

கோத்த கினபாலு : செம்போர்னாவில்  தென்கிழக்கில் சுமார் 530 கிலோமீட்டர் (கிமீ) வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) மதியம் 1.45 மணிக்கு 3.2 ரிக்டர் அளவிலான நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது. மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (MetMalaysia) வெளியிட்ட அறிக்கையில், குனாங்கிலிருந்து 10 கிமீ தெற்கே நிலநடுக்கம் மற்றும் 10 கிமீ ஆழத்தில் நிகழ்ந்தது.

செம்போர்னா மற்றும் குனாங், சபாவில் நடுக்கம் உணரப்பட்டிருக்கலாம். மெட்மலேசியா நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணிக்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. செம்போர்னாவில், செம்போர்னா பேரிடர் செயல்பாட்டு கட்டுப்பாட்டு மையத்தின் தலைவர் ஜுரைமின் ஜடில் பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டபோது, எந்த நடுக்கமும் உணரப்படவில்லை என்றும், குடியிருப்பாளர்கள் வழக்கம் போல் தங்கள் அன்றாட நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டனர் என்றும் கூறினார்.

“எதுவும் நடக்கவில்லை,” என்று அவர் கூறினார். செம்போர்னா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை தலைவர் ஃபாசிசுல் ஹிஸாம் போர்ஹான், நிலநடுக்கம் தொடர்பான நிலநடுக்கம் குறித்து தனது துறைக்கு எந்த அறிக்கையும் வரவில்லை என்று கூறினார். இங்கு நிலைமை அமைதியாக இருக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here