கோவிட் -19 சிறப்பு உதவித் தொகை நாளை வழங்கவிருப்பது மக்களின் சுமைகளைக் குறைக்கும்: பிரதமர் நம்பிக்கை

கோலாலம்பூர் : கோவிட் -19 சிறப்பு உதவிக்கான (பி.கே.சி) முதல் கட்ட கொடுப்பனவுகள் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 6) முதல் வழங்கப்படும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்  தெரிவித்தார். இன்று ஒரு முகநூல் பதிவில், இஸ்மாயில் சப்ரி BKC கொடுப்பனவுகளுக்காக RM3.1bil இன் மொத்த ஒதுக்கீடு வங்கி நிறுவனங்களுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக கூறினார்.

இது ஏறக்குறைய 10 மில்லியன் பெறுநர்களுக்கு இது உதவித் தொகை பயனளிக்கும். கடின இலக்கு ஏழைகள் B40, M40 மற்றும் தகுதியுள்ள குழுக்களை உள்ளடக்கிய  குழுக்கள் மீது கவனம் செலுத்துகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 1), பி.கே.சி பணம் செலுத்துவதில் ஏற்பட்ட தாமதத்தை பிரதமர் கவனித்ததாகக் கூறினார். இது கடந்த மாதம் செயல்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும், மேலும் இந்த செயல்முறையை துரிதப்படுத்த நிதி அமைச்சகத்திற்கு அறிவுறுத்தினார்.

இதற்கிடையில், தேசிய மக்கள் நல்வாழ்வு மற்றும் பொருளாதார மீட்பு தொகுப்பு (Pemulih) மூலம் மக்களுக்கும் நாட்டிற்கும் பொருளாதார தூண்டுதல் முயற்சிகளை அரசாங்கம் தற்போது செயல்படுத்தி வருவதாக இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

நான் மிகுந்த நம்பிக்கை வைத்துள்ளேன். மலேசிய குடும்பத்தின் நல்வாழ்வுக்காக இந்த முயற்சிகள் வெற்றி பெறுவதை உறுதி செய்வேன் என்று அவர் கூறினார். கட்டண நிலை உட்பட பி.கே.சி. பற்றிய விவரங்களை bkc.hasil.gov.my வழியாக அணுகலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here