மைஜெச்தாராவில் ‘செக் அவுட்’ செய்யாததால் 1,500 அபராதமா? உண்மையில்லை என்கிறது சுகாதார அமைச்சகம்

கோலாலம்பூர்: சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகும் ஒரு விளக்கப்படம் குறித்த் தகவலை வெளியிட சுகாதார அமைச்சகம் மறுத்துவிட்டது. RM1,500 அபராதம் சித்தரித்து, அவர்கள் MySejahtera செயலியில் “செக் அவுட்” என்பதை கிளிக் செய்யாத நபர்களுக்கு ஒரு இடத்தை விட்டுச் செல்வதை அந்த விளக்கப்படம் காட்டுகிறது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சக விரைவு மறுமொழி குழு சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 4) வெளியிட்ட அறிக்கையில், தனிநபர்கள் தங்கள் மைசெஜ்தெரா செயலியில் ‘செக் அவுட்’ என்பதை கிளிக் செய்யாவிட்டால், 1,500 வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்படமாட்டாது.

குழப்பம் அல்லது பொதுமக்களிடையே கவலையை ஏற்படுத்தும் எந்தவொரு சரிபார்க்கப்படாத தகவலையும் பகிர வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்திய சரிபார்க்கப்பட்ட தகவல்களைப் பெற பொதுமக்கள் அமைச்சகத்தின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடக சேனல்களைப் பார்க்கலாம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here