ஜோகூரில் 18 கர்ப்பிணிகள் கோவிட் தொற்றினால் பலி

இஸ்கந்தர் புத்ரி: ஜோகூரில் கோவிட் -19 காரணமாக மொத்தம் 18 கர்ப்பிணிப் பெண்கள் இறந்துள்ளதாக மாநில சுகாதார மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழு தலைவர் ஆர்.வித்யானந்தன் தெரிவித்துள்ளார். நேற்றைய நிலவரப்படி, சுமார் 30,000 கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மாநிலத்தில் கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் முதல் டோஸைப் பெற்றுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

“இதற்கிடையில், ஜோகூரில் உள்ள மொத்த 9,177 தாய்மார்களுக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது,” என்று அவர் கோத்தா இஸ்கந்தரில் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 7) சுல்தான் இஸ்மாயில் கட்டடத்தில்  நடைபெற்ற ஜோகூர் மாநில சட்டசபையின் போது தனது  உரையில் கூறினார். கோவிட் -19 காரணமாக இறந்த கர்ப்பிணிப் பெண்களின் எண்ணிக்கை மற்றும் தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையைக் கேட்ட கேன் பெக் செங் (PH-Penggeram) இன் கேள்விகளுக்கு அவர் பதிலளித்தார்.

ஒரு தனி விஷயத்தில், கஹாங் சட்டமன்ற உறுப்பினர் பாசிர் கூடாங் உட்புற ஸ்டேடியம் கோவிட் -19 மதிப்பீட்டு மையத்தில் (சிஏசி) நெரிசலைக் குறைக்க, அதற்கு பதிலாக ஒரு மெய்நிகர் சிஏசியைப் பயன்படுத்துமாறு பொதுமக்களிடம் வலியுறுத்தினார். தனியார் சிஏசிக்குச் செல்ல விருப்பம் உள்ளவர்கள், அவர்கள் அவ்வாறு செய்ய வரவேற்கப்படுகிறார்கள். பாசீர் கூடாங் சிஏசி தவிர, மாநில அரசு மற்றொரு சிஏசியை Laman Extreme  பாசீர் கூடாங்கில் திறந்துள்ளது. இது ஆகஸ்ட் 19 முதல் செயல்படுகிறது” என்று வித்யானந்தன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here