நாடு முழுவதும் வாகன ஓட்டுநர் பயிற்சி பள்ளிகள் வியாழக்கிழமை முதல் செயல்பட அனுமதி

நாடு முழுவதும் வாகன ஓட்டுநர் பயிற்சி பள்ளிகள் வியாழக்கிழமை முன்பதிவு செய்பவர்களுக்கு மேலும் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களுக்கு மட்டுமே மட்டுமே  செயல்பட அனுமதிக்கப்படும். ஒரு அறிக்கையில், போக்குவரத்து அமைச்சர் வீ கா சியோங் செப்டம்பர் 17 முதல் ஓட்டுநர்களுக்கான சோதனைகள் மட்டுமே நடத்தப்படும் என்றும், ஓட்டுநர் நிறுவனங்கள் மற்றும் சாலை போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே) வகுப்புகள் மறுதொடக்கத்திற்குப் பிறகு எழும் பிரச்சினைகளை நிர்வகிக்க வேண்டிய நேரத்தை வழங்குவதாகவும் கூறினார்.

அனைத்து ஓட்டுநர் பள்ளி ஊழியர்களும் வகுப்புகளில் பங்கேற்க தடுப்பூசி போட வேண்டும், மேலும் தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் கீழ் உள்ள மற்ற SOP களும் கண்டிப்பாக பின்பற்றப்பட வேண்டும். நிறுவனங்கள் செயல்படக்கூடிய திறன் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட ஊழியர்களின் சதவீதத்தால் பின்வருமாறு கட்டளையிடப்படும்:

40% ஊழியர்களுக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டிருந்தால், தற்போதைய ஊழியர்களில் 60% பணிக்கு திரும்பலாம். 60% ஊழியர்களுக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டிருந்தால், தற்போதைய ஊழியர்களில் 80% பணிக்கு திரும்பலாம். 80% ஊழியர்களுக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டிருந்தால், மையம் முழு பலத்துடன் செயல்பட முடியும். கோவிட் -19 அறிகுறிகள் உள்ளவர்கள், இஎம்சிஓ-வின் கீழ் வாழும் பகுதிகளில், கண்காணிப்பு அல்லது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நபர்கள் வாகன பயிற்சி பள்ளிகளுக்குள் நுழைய தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஓட்டுநர் பள்ளிகள் எதிர்கொள்ளும் சிரமங்களை அங்கீகரித்து, இந்த ஆண்டு ஜனவரி மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களுக்குள் உரிமம் காலாவதியாகும் மையங்களுக்கான இயக்க அனுமதிகளை புதுப்பிக்க போக்குவரத்து அமைச்சகம் நவம்பர் 30 வரை மூன்று மாத கால அவகாசத்தையும் வழங்குகிறது. போக்குவரத்து அமைச்சகம் தொடர்புடைய SOP களை மீறினால் தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் 1988 (சட்டம் 342) கீழ் நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம் என்பதை நினைவூட்ட விரும்புகிறது.

ஓட்டுநர் நிறுவனங்கள் மீண்டும் செயல்படத் தொடங்குகையில், இந்த முடிவு வாகன பயிற்சி பள்ளிகள் கற்பித்தல், ஊழியர்கள் மற்றும் இந்த சேவைகள் தேவைப்படும் பொதுமக்களுக்கு உதவி அளிக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here