கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா வெள்ளிக்கிழமை தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் 2ஆம் கட்டத்திற்கு செல்கிறது

கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் 2 ஆவது கட்டத்திற்கு வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 10) செல்லவுள்ளதாக கூட்டரசுப் பிரதேச அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஷாஹிடான் காசிம் தெரிவித்துள்ளார். இன்று (செப்டம்பர் 8)  தாமான் டேசாவில் உள்ள வீடற்றவர்களுக்கான Anjung Kelana மாற்று வீட்டிற்குச் சென்ற பிறகு செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் இதனைத் தெரிவித்தார்.

ஆயினும்கூட, நகரவாசிகள் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளைப் பின்பற்ற வேண்டும் மற்றும் சமூக தொலைதூர விதிகளைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்  என்று அவர் மேலும் கூறினார் செப்டம்பர் 16 ஆம் தேதி லங்காவி, கெடாவைப் போலவே சுற்றுலா நடவடிக்கைகளுக்காக லாபுவான் திறக்கப்படும் என்றும் ஷாஹிடான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here