இரும்பு தாது சுரங்க குளத்தில் விழுந்து இருவர் பலி

 ரவூப்பில் பத்து தாலாமில்  இன்று (செப்டம்பர் 10) இரும்பு தாது சுரங்க குளத்தில் விழுந்த இருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்தனர். ரவூப் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவரின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர்களின் நண்பர்  காமா அசுரல் முகமது கூறுகையில் – மலேசியரான சியாக் டெக் வா 53, மற்றும் இந்தோனேசியரான ஆதி பிட்டர் 25 – அவர்கள் 10.40 மணியளவில் தண்ணீரில் விழுந்ததை உணர்ந்தனர்.

ஆரம்ப விசாரணைகளின் அடிப்படையில், அவை சுமார் 5 மீ ஆழமுள்ள குளத்தில் உள்ள வடிகால் குழாயில் உறிஞ்சப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. ஆதி பிடரின் உடல் பகல் 12.30 மணியளவில் வடிகால் குழாயின் அருகே கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. ஆனால் வலுவான நீர் அழுத்தம் மற்றும் அவரது கால்கள் குழாயில் சிக்கியதால் மீட்க சிறிது நேரம் பிடித்தது.

சியாக்கைத் தேடுவதற்காக குளத்திலிருந்து தண்ணீர் வேகமாக வெளியேற ஒரு தோண்டி பயன்படுத்தப்பட்டது. அவரது உடல் பிற்பகல் 1.15 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று சுப்ட் காமா அசுரல் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். மதியம் 1.20 மணியளவில் பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையினரால் சடலங்கள் மீட்கப்பட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக ரவூப் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

ஒரு அறிக்கையில், பகாங் பொம்பா காலை 11.17 மணிக்கு அழைப்பைப் பெற்ற பிறகு ரவூப் நிலையத்தில் இருந்து ஏழு பணியாளர்கள் மற்றும் இரண்டு வகையான உபகரணங்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக கூறினார். நீர்மட்டத்தை குறைக்க ஒரு அகழ்வாராய்ச்சி பயன்படுத்தப்பட்டது. அதே நேரத்தில் உடல்களை  கயிறு கொண்டு மீட்கப்பட்டது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here