மக்களவையில் இன்று ஒப்பந்த டாக்டர்களுக்கான திட்டம் குறித்து விவாதிக்கப்படும்

கோலாலம்பூர்: மக்களவையில் இன்று ஒப்பந்த டாக்டர்களுக்கான திட்டங்கள் மற்றும் பொய்யான தடுப்பூசி சான்றிதழ் குறித்து இன்று விவாதிக்கப்படும்.

இன்று ருஸ்னா அலுய் (PH-Tangga Batu) ஒப்பந்த டாக்டர்களின் எதிர்காலத்திற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கும் திட்டங்கள் குறித்து சுகாதார அமைச்சரிடம் கேட்பார்.

லுகானிஸ்மான் அவாங் சபானி (ஜிபிஎஸ்-சிபுட்டி) அடையாள ஆவணங்கள் இல்லாத தனிநபர்கள் பிரச்சினை குறித்தும், குறிப்பாக சரவாகில் அடையாள அட்டை இல்லாத தடுப்பூசி பெறுபவர்களின் தகவல் குறித்து எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கை குறித்தும் உள்துறை அமைச்சரிடம் விளக்கம் கேட்பார்.

தடுப்பூசி சான்றிதழ்களை மீது என்ன நடவடிக்கை எடுக்கப்படுகிறது என்று அமைச்சரிடம் ஷஹாரிசுகிர்னைன் அப்த் கதிர் (PAS-Setiu) கேட்பார்.

அரச உரையாடலுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் தீர்மானத்தின் மீதான விவாதத்தை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு முன், தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்புத் திட்டத்திலிருந்து (PICK) ஒராங் அஸ்லி சமூகம் வெளியேறாமல் இருப்பதை உறுதி செய்ய கிராமப்புற மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தால் எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து விவாதிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. .

இரண்டாவது வாசிப்பிற்காக விண்ட்ஃபால் இலாப வரி (திருத்தம்) மசோதா 2020, தொழில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரம் (திருத்தம்) மசோதா 2020, தொழிற்சாலைகள் மற்றும் இயந்திரங்கள் (திரும்பப் பெறுதல்) மசோதா 2020, மலேசிய விண்வெளி வாரியம் மசோதா 2020 மற்றும் சுதந்திர போலீஸ் நடத்தை கமிஷன் மசோதா 2020. மக்களவை அக்டோபர் 12 வரை 17 நாட்கள் நடைபெறும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here