கட்டம் 2 மற்றும் 3 மாநிலங்களில் உள்ள உடற்பயிற்சி கூடங்கள் நாளை முதல் இயங்க அனுமதிக்கப்படுகிறது

தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் இரண்டாம் மற்றும் மூன்றாம் கட்டத்தின் கீழ் உள்ள மாநிலங்களில் உள்ள உடற்பயிற்சி கூடங்கள் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) முதல் செயல்பட அனுமதிக்கப்படும், மேலும் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று டத்தோஸ்ரீ டி லியான் கெர் கூறுகிறார்.

இயங்கும் உடற்பயிற்சி கூடங்கள், உடல் தூரத்தை கடைபிடித்தல், முகக்கவசம் அணிதல் மற்றும் கைகள் மற்றும் உபகரணங்களை சுத்தப்படுத்துதல் போன்ற தற்போதைய கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் என்று துணை இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சர் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 16) இங்குள்ள AEON கிந்தா சிட்டி ஷாப்பிங் மாலில் அரசு சார்பற்ற நிறுவனமான கோப்பெங் இளைஞர்கள் ஏற்பாடு செய்த இரத்த தான நிகழ்ச்சியைத் திறந்த பிறகு செய்தியாளர்கள் சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

உடற்பயிற்சி கூடங்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களுக்கு மட்டுமே திறந்திருக்கும் என்று அவர் கூறினார், வெளிப்புற மற்றும் உட்புற விளையாட்டு நடவடிக்கைகள் மீண்டும் தொடங்க அனுமதிக்கப்படும்.

இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ அகமது ஃபைசல் அஜுமு கடந்த வாரம் ஜிம் மற்றும் வெளிப்புற விளையாட்டு வசதிகளை மீண்டும் திறக்க அனுமதிக்குமாறு சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீனிடம் முறையிட்டார்.

ஜிம்கள் மற்றும் விளையாட்டு வசதி ஆபரேட்டர்களுக்கு சில கூடுதல் எஸ்ஓபி இருக்கும் என்று டி கூறினார். காற்றோட்டம் பிரச்சினைகள் குறித்து சுகாதார அமைச்சின் சில சிக்கல்கள் இருந்தன ஆனால் இது தீர்க்கப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here