விமானம் மற்றும் கடல் வழி லங்காவிற்கு சென்ற 4 பேருக்கு கோவிட் தொற்று : சுகாதார தலைமை இயக்குநர் தகவல்

லங்காவிக்கு விமானம் மற்றும் கடல் வழியாக இடங்களில் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஸ்கிரீனிங் பயிற்சிகளைத் தொடர்ந்து நான்கு பேருக்கு கோவிட் -19 தொற்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. லங்காவிக்குச் செல்வதற்கு முன்பு திரையிடப்பட்ட 3,454 பேரில் இந்த நால்வரும் அடங்குவதாக சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறினார்.

சுபாங் மற்றும் பினாங்கு  விமான நிலையத்தில் தலா ஒரு வழக்கு கண்டறியப்பட்டது. கோல பெர்லிஸ் ஜெட்டியில் இரண்டு நேர்மறையான வழக்குகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) தனது டுவீட்டில் கூறினார்.

லங்காவி பயணக் குமிழி முயற்சியின் முதல் நாளான வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 16), லங்காவிக்கு விமானம் மற்றும் கடல் நுழைவாயிலில் திரையிடப்பட்ட பின்னர் ஐந்து நபர்கள் கோவிட் -19 தொற்று உறுதி  செய்தனர். செப்டம்பர் 15 அன்று, லங்காவி பயணக் குமிழியின் கீழ் உள்ள பயணிகள் புறப்படுவதற்கு முன் கோவிட் -19 சோதனைகளை எடுக்க வேண்டும் என்று அரசாங்கம் அறிவித்தது.

ஆர்டி-பிசிஆர் அல்லது ஆர்டிகே-ஆன்டிஜென் சோதனைகள் மூலம் சோதனை செய்யலாம். 18 வயதுக்கு மேற்பட்ட பெரியவர்களுக்கும், 7-17 வயதுடைய குழந்தைகளுக்கும் இந்த சோதனைகள் தேவை. ஆறு மற்றும் அதற்கும் குறைவான குழந்தைகள் உமிழ்நீர் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்த வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here