செல்ஃபி எடுக்கும்போது தவறி விழுந்த நண்பரை காப்பாற்ற அணையில் குதித்த 19 வயது இளைஞர் பலி

கோலாகுபு பாருவில் உள்ள கம்போங் பெர்டக் பாலத்தில் உள்ள அணைப் பகுதியில் செல்ஃபி எடுக்கும்போது தவறி விழுந்த நண்பருக்கு உதவ முயன்ற ஒருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோராஸாம் காமிஸ், 19 வயது பாதிக்கப்பட்டவரின் சடலம் இன்று மாலை 6 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

முன்னதாக, கோலா குபு பாரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்குள் மாலை 3.54 மணிக்கு துறைக்கு அழைப்பு வந்தது. 19 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் செல்ஃபி எடுக்கும்போது பாலத்திலிருந்து தவறி விழுந்த தனது நண்பரை காப்பாற்ற முயன்றதாக அவர் கூறினார்.

அவரது 20 வயது நண்பர் தீயணைப்பு படை அந்த இடத்திற்கு வருவதற்கு முன்பு பாதுகாப்பாக நீந்த முடிந்தது. ஆனால் அவரை காப்பாற்ற குதித்தவர் மீண்டும் திரும்பி வரவில்லை என்று இன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

நொரஸாமின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரை தேடும் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை நீர் மீட்புக் குழுவின் உதவியுடன் மேற்கொள்ளப்பட்டது. இதற்கிடையில், ஆறுகள் மற்றும் அணைகள் சம்பந்தப்பட்ட பகுதிகளில் பிக்னிக் அல்லது விடுமுறைக்கு செல்லும்போது எச்சரிக்கையாக இருக்கவும், திடீர் வெள்ளம், நீர் ஏற்றம் அல்லது நீர் மட்டம் உயர்ந்துவிடாமல் இருக்க மழை பெய்யும் போது எச்சரிக்கையாக இருக்கவும் நோரஸாம் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here