முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட மலேசியர்களுக்கான பயணக் கட்டுப்பாடுகளை இங்கிலாந்து தளர்த்தியுள்ளது

முழுமையான தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களுக்கு இங்கிலாந்து ஒரு பெரிய தளர்வை அறிவித்திருப்பதால் மலேசியர்கள் பயனடைய உள்ளனர். அதன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில், இங்கிலாந்துக்கான அனைத்துலக பயண விதிகள் சிவப்பு, அம்பர், பச்சை போக்குவரத்து விளக்கு அமைப்பிலிருந்து அக்டோபர் 4 முதல் நாடுகளின் ஒற்றை சிவப்பு பட்டியலுக்கு மாறும் என்று அது கூறியுள்ளது.

இது உலகின் பிற பகுதிகளில் இருந்து வருபவர்களுக்கான பயண நடவடிக்கைகளையும் எளிமைப்படுத்தியுள்ளது. இங்கிலாந்தில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட தடுப்பூசிகளைக் கொண்ட 17 நாடுகளின் விரிவாக்கப்பட்ட பட்டியலில் மலேசியா சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. பொது சுகாதார அமைப்பிலிருந்து வரும் அஸ்ட்ராஜெனெகா, ஃபைசர், மாடர்னா அல்லது ஜான்சன் தடுப்பூசிகளின் முழுப் போக்கும் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது, இதில் இரண்டு டோஸ் தடுப்பூசிகளுக்கு இடையில் கலவை அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜப்பான், நியூசிலாந்து மற்றும் சிங்கப்பூர் உள்ளிட்ட இந்த கூடுதலாக 17 நாடுகளில் இருந்து முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகள் இனி இங்கிலாந்திற்கு பயணம் செய்வதற்கு முன் PCR சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டியதில்லை.

அவர்கள் வருகைக்குப் பிறகு கோவிட் -19 சோதனைக்கு இங்கிலாந்திற்கு வந்த பிறகு இரண்டாவது நாளில் எடுக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் வருகைக்குப் பிறகு 10 நாட்களுக்கு சுய தனிமைப்படுத்தலைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும். டிஜிட்டல் அல்லது காகித அடிப்படையிலான ஆதாரங்களைக் காட்டத் தவறியவர்கள், தங்களுக்கு முழு தடுப்பூசி போடப்பட்டதற்கான தடுப்பூசி அல்லாத விதிகளைப் பின்பற்ற வேண்டும்.

சிவப்பு-பட்டியல் அல்லாத நாடுகளிலிருந்து தடுப்பூசி போடாத பயணிகளுக்கான சோதனையில் புறப்படுவதற்கு முன் சோதனை, நாள் -2 மற்றும் நாள் -8 பிசிஆர் சோதனைகள் மற்றும் வருகைக்குப் பிறகு 10 நாட்களுக்கு சுய தனிமைப்படுத்தல் ஆகியவை அடங்கும்.

அனைத்து பயணிகளும் இங்கிலாந்திற்கு வருவதற்கு 48 மணி நேரத்திற்குள் பயணிகள் லொக்கேட்டர் படிவத்தை நிரப்ப வேண்டும். கியூபா, இந்தோனேசியா, மியான்மர், பாகிஸ்தான், பிலிப்பைன்ஸ், தாய்லாந்து மற்றும் வெனிசுலா ஆகியவை பல சிவப்பு பட்டியலில் உள்ள நாடுகளில் அடங்கும். யுனைடெட் கிங்டமில் சர்வதேச பயண விதிகள் மாற்றங்கள் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை இங்கே காணலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here