முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகள் மலேசியாவுக்குள் வரும் போது வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு நாளை முதல் விண்ணப்பிக்கலாம்

முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகள் வெளிநாடுகளில் இருந்து இப்போது மலேசியாவுக்கு வரும்போது வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கான அனுமதி இருப்பதாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. இடர் மதிப்பீட்டின் அடிப்படையில் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு ஏற்றதாகக் கருதப்படும் மற்றும் பிசிஆர் சோதனை மூலம் கோவிட் -19  இல்லை என்று உறுதி செய்தவர்களுக்கு மட்டுமே இந்த அனுமதி வழங்கப்படும்.

பயணிகள் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 21) காலை 8 மணி முதல் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு moh.gov.my க்குச் சென்று விண்ணப்பிக்கலாம். மலேசியாவுக்குள் நுழைவதற்கான தேதிக்கு ஏழு முதல் 10 நாட்களுக்கு முன் விண்ணப்பம் செய்யப்பட வேண்டும் என்று திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 20) முகநூல் பதிவில் அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

விண்ணப்பம் ஏழு வேலை நாட்களுக்குள் செயல்படுத்தப்படும். செப்டம்பர் 28 முதல் வரும் பயணிகள் புதிய போர்ட்டல் மூலம் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன், மின்னஞ்சல் முகவரியைப் பயன்படுத்தும் சரியான விண்ணப்ப செயல்முறை 6,000 விண்ணப்பங்களைத் தேக்கி வைத்திருக்கிறது என்று கூறினார்.

ஒரு முழுமையான விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பித்த மூன்று நாட்களுக்குள் நீங்கள் பதிலைப் பெறலாம். நாளை எங்கள் MOH இணையதளத்தில் உள்ள HQA பேனரில் கிளிக் செய்யவும். இது அதிக மலேசியர்கள் மற்றும் வெளிநாட்டவர்கள் ஹோட்டல் தனிமைப்படுத்தலுக்கு பணம் செலவழிக்காமல் தங்கள் சொந்த வீடுகளில் தனிமைப்படுத்த அனுமதிக்கப்படும் என்று அவர் திங்களன்று (செப்டம்பர் 20) டுவீட் செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here