அதிக பசையை முகர்ந்து பாலத்தில் ஏறிய ஆடவர் தீயணைப்பு வீரர்களால் மீட்பு

பியூஃபோர்ட் மாவட்டத்தில் அதிக பசையை முகர்ந்து  ஒரு பாலத்தில் ஏறிய  ஆடவர் கீழே இறங்க முடியாத நிலையில் இருந்தார். இன்று (செப்டம்பர் 28) காலை 10.30 மணியளவில், தரையில் இருந்து சுமார் 6 மீ உயரத்தில், சாலைப் பயனர்கள் அவரைப் பார்த்ததும் சம்பவ இடத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்ட தீயணைப்பு வீரர்களால் அவர் காப்பாற்றப்பட்டார்.

சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை அதிகாரிகள் காலை 10.44 மணியளவில் 20 வயதான ஒரு நபர் குறித்து அழைப்பு வந்ததாகவும், அவரை மீட்க ஒரு குழுவை அனுப்பியுள்ளதாகவும் தெரிவித்தனர். அவரை கீழே இறக்க ஏணியைப் பயன்படுத்தினர். பின்னர் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக அவரை போலீசில் ஒப்படைத்தனர்.

காவல்துறை வட்டாரங்களின்படி, அந்த ஆடவர் ஏறச் செல்வதற்கு முன், உயரத்திற்கு பசை முகர்ந்து கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அதன் பிறகு அவரால் சுயமாக இறங்க முடியவில்லை மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் அவரை காப்பாற்றுவதற்காக காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here