தியோமான், கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சுற்றுலா பயணம் காலவரையின்றி நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது

தியோமான் தீவு மற்றும் கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் சுற்றுலா பயணம் 1 ஆம் தேதி தொடங்க திட்டமிடப்பட்டிருந்தது காலவரையின்றி நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக  பகாங் சுற்றுலா பொது மேலாளர் கமருதீன் இப்ராகிம் தெரிவித்தார். நாட்டின் வயது வந்தோருக்கான தடுப்பூசி விகிதம் 90%ஐ எட்டும்போது மட்டுமே தீவு ரிசார்ட்டுகள் மற்றும் சுற்றுலா மையங்கள் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்கள் மீண்டும் திறக்க அனுமதிக்கப்படும் என்று பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறியதைத் தொடர்ந்து இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.

தடை தொடர்ந்து இருந்தால், பகாங் மக்கள் மட்டுமே மாநிலத்தில் உள்ள சுற்றுலா தளங்களுக்கு செல்ல அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். அதே நேரத்தில் அவர்கள் கடுமையான SOP களை பின்பற்ற வேண்டியிருக்கும். முன்பதிவு செய்துள்ள வெளி மாநில சுற்றுலாப் பயணிகள் தங்கள் பயணத்தைத் தள்ளிப்போட சுற்றுலா இயக்குநர்களைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

 தீவின் முக்கிய நுழைவுப் புள்ளியான தெலுக் காடிங்கில் (முன்பு தஞ்சோங் ஜெமுக் என்று அழைக்கப்பட்டது) படகு ஜெட்டி முனையத்தில் தியோமான் தீவில் SOP களை செயல்படுத்துவதைப் பார்த்த பிறகு கமருதீன் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

 லங்காவிக்குப் பிறகு, கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ், தியோமான் தீவு மற்றும் மலாக்கா ஆகிய மூன்று இடங்கள் உள்நாட்டு சுற்றுலாவின் கீழ் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்காக மீண்டும் திறக்கப்பட வேண்டும் என்று சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சகம் பரிந்துரைத்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here