கோவிட்-19 தடுப்பூசி போட்ட பிறகு இரு மாணவர்கள் உயிரிழந்தனரா? போலீஸ் மறுப்பு

ஈப்போ: கோவிட் -19 தடுப்பூசி போட்ட பிறகு இங்கு இரண்டு மாணவர்கள் இறந்துவிட்டதாகக் கூறப்படுவதை காவல்துறை மறுக்கிறது. பேராக் காவல்துறை தலைவர்  டத்தோ மியோர் ஃபரிதலத்ராஷ் வாஹிட்  SMK Tasek Damai  சேர்ந்த இரண்டு மாணவர்கள் உயிரிழந்தது உண்மைதான். ஆனால் அது கோவிட் -19 தடுப்பூசியுடன் தொடர்புடையவை அல்ல என்றார்.

Comm Mior Faridalathrash ஒரு பெண் மாணவி ஜூலை 18 அன்று இறந்ததாகவும், மற்றொரு மாணவர் செப்டம்பர் 17 அன்று இறந்ததாகவும் கூறினார். மாணவி கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக இருந்ததோடு அவருக்கு நீரிழிவு மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் இருந்தது. அவர் இரண்டு மாதங்களாக ராஜா பெர்மாசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

மற்றொரு ஆண் மாணவர் மாரடைப்பால் இறந்தார் என்று அவர் கூறினார். இளைஞர்களுக்கான தடுப்பூசி திட்டம் செப்டம்பர் 20 அன்று மட்டுமே தொடங்கியது. தடுப்பூசி போட்ட பிறகு பல மாணவர்கள் இறந்துவிட்டதாக கூறி ஒரு வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here