மனநல சிகிச்சை மையத்தில் சிகிச்சை பெற்று வந்த இரு இளைஞர்கள் திடீர் மரணம்

சுங்கைப்பட்டாணி தீகாம் பத்துவில் மனநல சிகிச்சை மையமாகப் பயன்படுத்தப்பட்டு வந்த மாடி வீட்டில் இரண்டு ஆண்கள் இறந்து கிடந்தனர். சம்பந்தப்பட்ட இருவர், முறையே 25 மற்றும் 20 வயதுடையவர்கள். குடியிருப்பில் சிகிச்சை பெற்று வந்தவர்கள் உயிரிழந்துள்ளனர்.

நெகிரி செம்பிலான் பகுதியைச் சேர்ந்த 25 வயதுடைய ஒருவரின் உடல் நேற்று இரவு 8.20 மணியளவில் சிகிச்சை மையத்தின் மேலாளரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. கோலா மூடா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் அட்ஸ்லி ஷா கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் இரவு உணவை முடித்துவிட்டு பின்னர் அவர் அறைக்கு படுக்க சென்றார்.

சிகிச்சை மையத்தின் மேலாளர் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு  மருந்து வழங்க முயன்ற போது எந்த பதிலும் வராததால் கவலையடையந்து மருத்துவமனைக்கு அழைத்துள்ளார். உடனடியாக வந்த சுகாதார அலுவலர் பரிசோதனை செய்து, பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதைக் கண்டறிந்தார் என்று இன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பின்னர் அந்த இடம் சுத்தப்படுத்தப்பட்டு, உடல் பிரேத பரிசோதனை செயல்முறைக்கு முன் கோவிட் -19 பரிசோதனைக்காக சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனைக்கு (HSAH) அனுப்பப்பட்டது.

இதற்கிடையில், சிகிச்சை மையத்தில் இருந்த போது நேற்று மதியம் 1 மணியளவில் மற்றொரு குடியிருப்பாளரும் இறந்து கிடந்தார் என்று அட்ஸ்லி கூறினார். பேராக்கைச் சேர்ந்த 20 வயது பாதிக்கப்பட்டவர் சுயநினைவின்றி சிகிச்சை மையத்தின் மேற்பார்வையாளரால் மருத்துவமனையை தொடர்பு கொண்டார்.

மேலதிக பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் மற்றும் செப்டம்பர் 17 அன்று அவருக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். அவரின் கூற்றுப்படி, இன்று பிரேத பரிசோதனைக்கு முன் உடல் கோவிட் -19 பரிசோதனைக்காக சுல்தானா பாஹியா மருத்துவமனைக்கு (HSB) அலோர் செட்டாருக்கு அனுப்பப்பட்டது.

மேலும் விசாரணையில் இரண்டு பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மரணங்கள் எந்த குற்றவியல் கூறுகள் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது மற்றும் வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here