சமய போதகர் Syakir Nasoha எதிராக இன்று 1,000க்கும் மேற்பட்ட போலீஸ் புகார்கள்

சமய போதகர்  சாகிர் நசோஹாவுக்கு (Syakir Nasoha) எதிராக குறைந்தபட்சம் 3,000 காவல்துறை புகார்கள் இன்று நாடு முழுவதும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அவர் ஒரு நிமிட வீடியோவில் மற்ற மதங்களுக்கு எதிராக எரிச்சலூட்டும் கருத்துக்களைக் கூறிய்யிருந்தார்.  அது சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

மற்ற மதங்களை அவமதித்த மற்றும் அவதூறு செய்ததற்காக சாகீருக்கு எதிராக பல அரசு சாரா இயக்கங்கள் மற்றும் தனிநபர்கள் போலீசில் புகார் அளித்த பிறகு செந்தூல் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு வெளியே பேசிய ஒரு என்ஜிஓ தலைவர் சயாகிரை கைது செய்து குற்றம் சாட்ட வேண்டும் என்று அழைப்பு விடுத்தார்.

உலகெங்கிலும் இது தீவிரமாக நடக்கிறது. அங்கு நமது மதங்கள் வேண்டுமென்றே தாக்கப்படுகின்றன என்று உலகளாவிய மனித உரிமைகள் கூட்டமைப்பு தலைவர் எஸ்.சசிகுமார் கூறினார். நாங்கள் கடந்த காலங்களில் காவல்துறை புகார்கள் செய்தோம். ஆனால் அவர்கள் எங்கும் செல்லவில்லை. நாங்கள் சலித்துவிட்டோம்! போதும் போதும்! “

30 அரசு சாரா இயக்கங்கள் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் புகார்களை அளித்துள்ளதாகவும், வழக்கறிஞர்-ஆர்வலர் சித்தி காசிம் போன்ற நலம் விரும்பிகள் குழுவுக்கு ஆதரவளிப்பதாகவும் சசி கூறினார். தேசிய ஒற்றுமை அமைச்சகம், இஸ்லாமிய மேம்பாட்டுத் துறை (ஜாக்கிம்) மற்றும் மலேசியாவின் மனித உரிமைகள் ஆணையம் (சுஹாகம்) போன்றவைகள் நாட்டில் ஒற்றுமையின்மையை உருவாக்குகின்றனர் என்று சசி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here