காவல் கண்காணிப்பாளர் பதவியை வாங்க 100,000 வெள்ளியா?

கிள்ளான்: காவல் கண்காணிப்பாளர் அந்தஸ்தை வாங்குவதற்காக தன்னிடம் இருந்து  100,000  வெள்ளி கடன் வாங்கியதாக ஒரு பெண் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். அவரது போலீஸ் புகாரில் துணை கண்காணிப்பாளர் (டிஎஸ்பி) மற்றும் அவரது நண்பர் தனது பணத்தை திருப்பித் தர விரும்பியதற்காகவும் ஆனால் தன்னையும் குடும்பத்தினரையும் கொலை செய்வதாக தனித்தனியாக மிரட்டியதாகக் கூறினார்.

தனது நண்பராக இருந்த டிஎஸ்பி,  ஒப்பந்தம் நடக்கவில்லை என்றால் பணத்தை திருப்பித் தர ஒப்புக்கொண்டதாக கூறினார். அதிகாரி நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூகப் பாதுகாப்புத் துறையில் இருக்கிறார். புக்கிட் அமானின் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் (JIPS) பதவி வாங்கும் குற்றச்சாட்டை விசாரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கிரிமினல் மிரட்டலுக்காக அதிகாரி மற்றும் அவரது நண்பரிடமிருந்து வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக வட கிள்ளான் போலீஸ் தலைவர் விஜய ராவ் சமாசுலு கூறினார்.

அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி தாமான் பெர்க்லியில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் கொலை மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. 36 வயதான புகார்தாரர்,  நீதிமன்ற மொழி பெயர்ப்பாளர். RM100,000 திருப்பிச் செலுத்துவது பற்றி விவாதிக்க ஆண்களை சந்தித்தபோது இது நடந்தது என்று கூறினார். வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. கோபங்கள் வெடித்தன. டிஎஸ்பியின் நண்பர் எனது கன்னத்தில் அறைந்ததாக அவர் போலீசாரிடம் கூறினார்.

காவல் கண்காணிப்பாளர் பதவியைப் பெறாவிட்டால் திருப்பித் தரப்படும் என்று உறுதி அளித்த பிறகு செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி பணத்தை டிஎஸ்பியிடம் கொடுத்ததாக அவர் கூறினார். டிஎஸ்பி அவர் குற்றம் சாட்டியபடி, அந்த பதவியைப் பெறுவதற்காக குறிப்பிட்ட ஒரு மூத்த காவல்துறை அதிகாரியிடம் கொடுத்ததாகக் கூறினார். அம்மாதுவின் கூற்றுப்படி, RM100,000 தனது முன்னாள் கணவரிடமிருந்து விவாகரத்து தீர்வாக பெற்ற RM300,000 இன் ஒரு பகுதியாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here