மூத்த 5 காவல்துறை அதிகாரிகள் நவ.15ஆம் தேதி முதல் பணி இடமாற்றம் – புக்கிட் அமான் தகவல்

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் அமான் வணிக குற்ற விசாரணை (JSJK) துணை இயக்குநர் டத்தோ முகமது ஹஸ்புல்லா அலி, மலேசிய காவல் படையின்  (PDRM) ஐந்து மூத்த அதிகாரிகளின்  இடமாற்றம் வரும் நவம்பர் 15 ஆம் தேதி முதல் நடைமுறைக்கு வரும்.

PDRM கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷனின் Supt A. ஸ்கந்தகுரு புதன்கிழமை (அக்டோபர் 13) வெளியிட்ட அறிக்கையில், முகமது ஹஸ்புல்லா புக்கிட் அமன் JSJK துணை இயக்குனராக (பணமோசடி/தடயவியல் கணக்கியல் விசாரணை) நியமிக்கப்படுவார் என்று கூறினார்.

மற்ற அதிகாரிகள் புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) முதன்மை உதவி இயக்குநர் (டி 9) சபா சிஐடி தலைமைப் பொறுப்பை வகிக்கும் எஸ்ஏசி சபி அகமது மற்றும் புக்கிட் அமான் சிஐடி செயலகத்தில் முதன்மை உதவி இயக்குநர் எஸ்ஏசி டென்னிஸ் லிம் குவாங் கெங்கிற்கு பதிலாக பதவியேற்றார்.

டென்னிஸ் வகித்த பதவியை துணைத் தலைமை அதிகாரி (உளவுத்துறை), கிழக்கு சபா பாதுகாப்பு கட்டளை (ESSCom), உள்துறை அமைச்சகம், ACP ஹபீபி மஜின்ஜி ஆகியோர் செயல் SAC பதவியில் எடுத்துக் கொள்வார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் சபா நேர்மை மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறை தலைவர் ஏசிபி முகமது ஹிஷாம் முகமட் இட்ரிஸ்  பிரதமர் துறையின் பாதுகாப்பு பிரிவின் புதிய இயக்குநராக பதவியேற்பார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here