கணவரிடம் 13,000 வெள்ளி கேட்டு மிரட்டியதாக இல்லத்தரசி மீது குற்றச்சாட்டு

இல்லத்தரசி ஒருவர் கடந்த மாதம்  (செப்டம்பர்)  தனது கணவரிடம் 13,000 வெள்ளி பணத்தை மிரட்டி பறித்ததாக கோத்தபாரு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். இருப்பினும் அலிமி வஹிதா ஷம்சுல் 33, இன்று(அக்டோபர் 14) மாஜிஸ்திரேட் முஹம்மது ஃபித்ரி மொக்தார் முன் குற்றவாளி அல்லர் என்று கூறினார்.

செப்டம்பர் 21 அன்று மாலை 6 மணியளவில்  பாதிக்கப்பட்டவரை தங்குவிடுதியில் அச்சத்தை ஏற்படுத்தி RM13,000 யின் Mat Yassin Junus (60) என்பவரை அம்மாது மிரட்டியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது பிரம்படி அல்லது ஏதேனும் இரண்டு தண்டனைகள் வழங்கக்கூடிய தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 384 இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அரசாங்க  வழக்கறிஞர் ஆர்யானி முகமது அமீன் ஆஜரான பிரதிவாதி, RM2,000 க்கு மிகாமல் ஜாமீன் கேட்ட போது, ​​துணை அரசு வழக்கறிஞர் Nazuha Mohd Nasir ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீன் வழங்கினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். அவர்  இன்னும் 75 வயதுடைய தாயை கவனித்துக்கொள்கிறார்கள் என்று ஆர்யானி கூறினார்.

நீதிமன்றம் ஒரு  நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM4,000 க்கு ஜாமீனை அனுமதித்தது மற்றும் வழக்கை மீண்டும் குறிப்பிட டிசம்பர் 19 ஐ அமைத்தது. மிரட்டலுக்கான உள்நோக்கம் குறித்த விவரங்கள் உடனடியாக கிடைக்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here