பெற்றோரை கொலை செய்த ஆடவரின் மனநலத்தை பரிசோதிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவு

கடந்த வாரம் தனது பெற்றோரை கொன்றதாக வேலையில்லாத ஒருவர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவாளி, அகமது ஹபிசுதீன் முகமது 31, இன்று (அக்டோபர் 14) மாஜிஸ்திரேட் சித்தி ஐஸ்யா அஹ்மத் முன் தனக்கு வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் புரிகிறதா என்று கேட்டபோது தலையசைத்தார். எனினும், இந்த வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் கீழ் உள்ளதால் குற்றம்சாட்டப்பட்டவர்களிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின் படி, அகமது ஹபிசுதீன் தனது தந்தை முகமது மாசாய் (68) மற்றும் அவரது தாயார் ஜெய்லான் ஜைனுடின் (63) ஆகியோரை இங்குள்ள கம்போங் கெமஹாங் பென்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அவர் மீது குற்றவியல் தண்டனைச் சட்டப் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

விசாரணையின் போது, ​​துணை அரசு வழக்கறிஞர் முஹம்மது முஹைரி முகமது நோஹ் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் மனநிலையை மதிப்பிடுவதற்காக மனநல பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்புமாறு கேட்டுக் கொண்டார். சித்தி ஐஸ்யா குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் மனநிலையை மதிப்பிடுவதற்காக ஜோகூரிலுள்ள பெர்மாய் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைத்து நவம்பர் 11 ஆம் தேதி குறிப்பிட உத்தரவிட்டார்.

சமயம் மற்றும் தெய்வீகத் தன்மை குறித்து தனது தந்தையுடன் விவாதித்த முதிய தம்பதியரை அவர்களது மகன் அரிவாளால் வெட்டிக் கொன்றதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டிருந்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here