தபோங் ஹாஜி தலைவர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார் முகமட் நூர் யூசோஃப்

தபோங் ஹாஜி (TH) தலைவர் முகமட் நூர் யூசோஃப் யாத்திரை நிதியின் தலைவராக மூன்று ஆண்டுகள் பணியாற்றிய பிறகு, உடனடியாக நடைமுறைக்கு வரும் வகையில் ராஜினாமா செய்துள்ளார். 2018 ஆம் ஆண்டில் தலைவராக நியமிக்கப்பட்ட, கணக்காளர் பயிற்சி ஆணையத்தின் (SC) செயல் தலைவர் மற்றும் மலேசிய ஏர்லைன்ஸ் பெர்ஹாட்டின் தலைவராகவும் இருந்தவர்.

அவரது தலைமையின் கீழ், மலேசிய முஸ்லிம்களின் சேமிப்பை நிர்வகிக்கும் பொறுப்புள்ள இஸ்லாமிய நிறுவனமாக பெருநிறுவன நிர்வாகத்தையும் அதன் நிதி நிலையையும் மறுசீரமைக்கும் (மற்றும்) முயற்சிகளை TH செயல்படுத்தியது.

ஜூன் 30, 2021 நிலவரப்படி மொத்த வைப்புத்தொகை RM81.14 பில்லியனாக இருந்தது. 58 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு TH நிறுவப்பட்டதிலிருந்து அதன் மிக உயர்ந்த நிலை, வைப்புத்தொகையாளர்களிடமிருந்து வலுவான நம்பிக்கையையும் நம்பிக்கையையும் பிரதிபலிக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here