பினாங்கு துணை முதல்வர் அடுத்து நாடாளுமன்றத்தில் போட்டியிடவுள்ளதால் அவரின் இடத்தை கைப்பற்ற இரு தரப்பினர் முயற்சியா?

பினாங்கு துணை முதல்வர் பி.ராமசாமி அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் நாடாளுமன்ற இடத்திற்கு போட்டியிடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது மற்றும் டிஏபி -யில் உள்ள இந்திய உறுப்பினர்கள் ஏற்கனவே அவரது இடத்தை கைப்பற்றிக் கொள்ள முயற்சிகள் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

இரண்டு  பக்க போட்டிகள் உள்ளன. ஒன்று ராமசாமிக்கு இணையானது மற்றும் ஒன்று  புதுமுகத்தால் வழிநடத்தப்படுகிறது. எஃப்எம்டிக்கு தகவல் கொடுத்த டிஏபியை சேர்ந்தவர் புதியவரின் பெயரை வெளியிடவில்லை. ராமசாமி நண்பர்களான பினாங்கு நகர கவுன்சிலர் பி. டேவிட் மார்ஷல் மற்றும் பாகான் டாலான் சட்டமன்ற உறுப்பினர் சத்தீஸ் முனியாண்டி.

மார்ஷல் சில சட்ட சிக்கல்களை எதிர்கொண்டிருக்கலாம். ஜூலை மாதம் பினாங்கு இந்து அறவாரியத்தின் நிர்வாக இயக்குனர் ராமச்சந்திரன் முத்தையாவை கொடூரமாக வெட்டியதில் ஒருவர் ஈடுபட்டதாக ஒருவர் அவர்மீது குற்றச்சாட்டை வைத்திருந்தார். அவர் இந்த குற்றச்சாட்டை மறுத்துள்ளார். இது அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்டது என்றும், தனது சொந்த கட்சியில் உள்ள ஒருவர் தன்னை சிக்க வைக்க முயற்சிப்பதாகவும் கூறினார்.

குற்றச்சாட்டு மற்றும் மறுப்பு பினாங்கு டிஏபி ஒரு  குழப்பான நிலையில் இருப்பதற்கான அறிகுறியாகும். மேலும் இரு தரப்புக்கும் இடையேயான கருத்து வேறுபாடு தெளிவாக  தெரிகிறது.

இதனிடையே ராமசாமி மற்றும் அவரது கூட்டாளிகள் தமிழ் பள்ளிகள் மாநிலத்திலிருந்து மலிவான டேப்லெட் கணினிகளை வழங்கினர்  என்பதை மறுத்ததோடு அவர்கள் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளனர். பள்ளிகளுக்கு 500 மடிக்கணினிகள் தலா RM425 இல் வாங்கப்பட்டன. மொத்தம் ஒதுக்கப்பட்ட தொகையை விட மொத்தம் RM212,500 செலவாகும் என்று ராமசாமி கூறியுள்ளார்.

பொதுத் தேர்தலில் ஒரு மாநிலத் தொகுதிக்கு தன்னைப் பரிந்துரை செய்ய முயன்ற புதியவரின் வேலையாக இந்தக் குற்றச்சாட்டுகள் இருக்கலாம் என்று ஒரு டிஏபியை சேர்ந்த ஒருவர் கூறினார். ராமசாமி மற்றும் அவரது இரண்டு கூட்டாளிகளுக்கு எதிராக கோடாரி வைத்திருந்த பலரை இந்த நபர் நியமித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

பினாங்கு டிஏபியில் தற்போதைய தலைமுறை இந்திய தலைவர்களுக்கு எதிராக இருக்கும் மக்களை அவர் சுற்றி வளைத்தார். அவர்களில் ஒரு கவுன்சிலராக தனது பதவிக்காலம் நீட்டிக்கப்படாத ஒருவர் இருக்கிறார். மார்ஷல் வரவிருக்கும் தேர்தலில் ஒரு சட்டமன்ற உறுப்பினராக களமிறங்கப்படுவதால், அவர் குறிவைக்கப்படுவதாக மற்றொருவர் கூறினார்.

அவர் மீதான தற்போதைய குற்றச்சாட்டுகள் character assassination என்று தோன்றுகிறது என்று அந்த ஆதாரம் கூறியது.  அவரது செயல்பாட்டின் மூலம் இந்தியர்களிடையே அவரது புகழ் மற்றும் எட்டு ஆண்டுகள் செபராங் ஃபராய் கவுன்சிலராக,  ஒரு YB ஆக அவரது லட்சியத்தை முறியடிக்கும் முயற்சியாக இருக்கலாம்.

கட்சியை சேர்ந்த மற்றொருவர் கூறுகையில்  பிரச்சனையின் பின்னணியில் இருந்தவர் மாநிலத்தின் இரண்டு துணை முதல்வர்களில் ஒருவராக ராமசாமியை மாற்றும் லட்சியம் கொண்டவர் என்று கூறினார். இது தற்போதைய இந்தியத் தலைவர்களை அகற்றுவதற்கான ஒரு முயற்சி என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here