சிங்கப்பூரில் நேற்று 3,994 பேருக்கு கோவிட் தொற்று

சிங்கப்பூரில் நேற்று 3,994 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டன. சிங்கப்பூர் சுகாதார அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில், சமூகத்தில் 3,480 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாகவும், புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் விடுதிகளில் 501 தொற்றுகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், 13 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுகள் இருப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளது. உள்ளூர் வழக்குகளில் 567 பேர் 60 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள்

நாட்டில் இப்போது மொத்தம் 154,725 ஒட்டுமொத்த கோவிட் -19 தொற்றுகள் உள்ளன. அவற்றில் 26,908 செயலில் உள்ளன. அனைத்து மால்களிலும் அதிக எண்ணிக்கையிலான பார்வையாளர்கள், ஆர்ச்சர்ட் சாலை பகுதியில் அதிக மக்கள் கூட்டம் மற்றும் பொதுப் போக்குவரத்து ரைடர்ஷிப்பில் சிறிது அதிகரிப்பு உள்ளிட்ட செயல்பாட்டு நிலைகள் கடந்த வாரத்தில் அதிகரித்திருப்பதாக அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

நேற்றைய தொற்றுகளில் நாடு “வாரத்திற்கு பிந்தைய வழக்கமான எழுச்சி” கொண்டிருப்பதாகக் குறிப்பிட்ட அமைச்சகம், நேற்றைய எண்கள் தற்காலிக அதிகரிப்பு அல்லது நோய்த்தொற்றுகள் மேலும் அதிகரித்திருப்பதைக் கண்டறிய அடுத்த சில நாட்களில் வழக்குகளை உன்னிப்பாகக் கண்காணிப்பதாகக் கூறியது.

1,738 பேர் தற்போது மருத்துவமனையில் பராமரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், 338 பேருக்கு ஆக்ஸிஜன் சப்ளிமெண்ட் தேவைப்படுவதாகவும், 71 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ஐசியு) இருப்பதாகவும் அமைச்சகம் மேலும் கூறியுள்ளது. ICU களில் கோவிட் -19 நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால் மருத்துவமனைகள் “குறிப்பிடத்தக்க அழுத்தத்தில்” இருப்பதாக அது கூறியது.

57 முதல் 90 வயதிற்குட்பட்ட ஏழு சிங்கப்பூரர்கள் கோவிட் -19 உடன் தொடர்புடைய சிக்கல்களால் இறந்துவிட்டதாகவும், மொத்த இறப்பு எண்ணிக்கை 246 ஆக இருப்பதாக அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. ஞாயிற்றுக்கிழமை நிலவரப்படி, சிங்கப்பூரின் 84% மக்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்களாவர். 85% பேர் கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் குறைந்தபட்சம் ஒரு டோஸைப் பெற்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here