நவம்பர் 1 ஆம் தேதிக்குள் தடுப்பூசி போட்டு கொள்ளாத பினாங்கு மாநகர மன்ற ஊழியர்கள் மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை

கோவிட் -19 தடுப்பூசியை காரணம் இல்லாமல் தொடர்ந்து மறுக்கும் பினாங்கில் உள்ள இரண்டு மாநகர மன்ற ஊழியர்கள் நவம்பர் 1ஆம் தேதி முதல் ஒழுங்கு நடவடிக்கையை எதிர்கொள்ள நேரிடும் என்று மாநில உள்ளாட்சி குழு தலைவர் ஜெக்தீப் சிங் டியோ கூறுகிறார்.

அவர் வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 22) மாநகர மன்றங்களின்  கீழ் பணியாற்றுபவர்களில் 7,002 பேரில் இன்னும் தடுப்பூசி போடப்படாத அரசு ஊழியர்களின் பட்டியலை மாநில அரசு பெற்றுள்ளது என்றார். பினாங்கு தீவு நகர சபையின் (எம்பிபிபி) கீழ், 29 பேர் தடுப்பூசி போடப்படவில்லை, செபராங் பிராய் நகர சபையில் இருந்து 19 பேருக்கு இன்னும் தடுப்பூசி போடப்படவில்லை.

எம்பிபிபியின் கீழ் உள்ள 29 பேரில் ஒன்பது பேருக்கு ஏற்கனவே உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதால் விலக்கு அளிக்கப்பட்டது. அதே நேரத்தில் எம்பிஎஸ்பியின் கீழ், ஐந்து பேருக்கு ஒரே காரணத்திற்காக விலக்கு அளிக்கப்பட்டது. ஆனால் தடுப்பூசி போடப்படாத மற்றவர்களை தடுப்பூசி போட்டு கொள்ள அறிவுறுத்தோம் என்றார்.  எங்களுக்குத் தெரிந்தவரை, சிலர் கட்டாயமாக்கப்படாததால் தடுப்பூசி போட்டுக் கொள்ளவில்லை. மற்றவர்கள் ஜப்களுக்கு வருவதில் நம்பிக்கை இல்லை  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here