உணவு விநியோக சேவைகள் குறித்த புகார்களுக்கு சிறப்பு மையம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

உணவு விநியோகச் சேவைகள் (p-hailing) தொடர்பான ஏதேனும் சிக்கல்கள் மற்றும் சிக்கல்களைச் சமர்ப்பிக்க வணிகர்கள் மற்றும் நுகர்வோருக்கு ஒரு சிறப்பு புகார் மையம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகாரங்களுக்கான துணை அமைச்சர் ரோசோல் வாஹித், அமைச்சகத்தால் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க அனுமதிக்க [email protected] க்கு மின்னஞ்சல் மூலம் புகார்களை அனுப்பலாம் என்றார்.

நாங்கள் ஒரு சிறப்பு சேனலை உருவாக்கியுள்ளோம், இதனால் வர்த்தகர்கள் மட்டுமல்ல. பிரச்சினையை எதிர்நோக்கும் நுகர்வோரும் எங்களுக்கு புகார் அளிக்கலாம் என்று அவர் இன்று ஃபெல்டா புக்கிட் பேடிங்கில் ஒரு கூட்டுறவு நிகழ்வைத் தொடங்கிய பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ரோசோல் அமைச்சகம் கடந்த ஆண்டு 1,903 புகார்களையும், உணவு பாண்டாவின் சேவைகள் குறித்து இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் வரை 946 புகார்களையும் கடந்த ஆண்டு கிராப்ஃபுட் பற்றி 30 புகார்களையும் ஆகஸ்ட் வரை 43 புகார்களையும் பெற்றுள்ளது.

வணிகர்களுக்கு உணவு விற்பனையில் தாமதம் மற்றும் அதிக கமிஷன் கட்டணம் உள்ளிட்ட அனைத்து பிரச்சினைகளையும் தீர்க்க, தொழில்துறையின் முக்கிய பங்குதாரர்களுடன், குறிப்பாக Food Panda மற்றும் GrabFood ஆகியவற்றுடன் அமைச்சகம் தீவிரமாக ஈடுபட்டுள்ளது என்றார்.

சில டெலிவரி நிறுவனங்கள் பணம் செலுத்துவதில் தாமதம் ஏற்படுவது தங்கள் கணினியில் உள்ள பிரச்சனைகளால்தான் என்று கூறுகின்றனர். அவர்கள் தங்கள் அமைப்பை மேம்படுத்துவதாக உறுதியளிக்கின்றனர். கமிஷன் கட்டணத்தை குறைக்க விரும்பும் நிறுவனங்களும் உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here