புதிதாக பிறந்த பெண் குழந்தையை குப்பைத் தொட்டியில் வீசியதன் தொடர்பில் 5ஆம் படிவ மாணவி கைது

பட்டர்வொர்த்  பிளாட் பி 4 தாமான் பாகன் அருகே குப்பைத் தொட்டியில் கிடந்த பெண் குழந்தையின் சடலம் தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு உதவ  ஐந்தாம் படிவ மாணவி கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 17 வயது சிறுமி இன்று மாலை 6 மணியளவில் செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு (HSJ) அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். அவரது அண்டை வீட்டார் அவரது வீட்டில் இரத்தப்போக்கு மற்றும் வலியுடன் இருப்பதைக் கண்டனர்.

நேற்று மாலை பெண் குழந்தையை பெற்றெடுத்ததையும், 17 வயதுடைய தனது காதலனுடன் பாலியல் உறவு வைத்திருந்ததையும் அந்த இளம்பெண் ஒப்புக்கொண்டதாக போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. மாணவியின் கூற்றுப்படி, அவர் கழிவறையில் இருந்தபோது தனது குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தார்.  மேலும் சம்பவத்தின் போது, ​​அவரது ஆறு வயது சகோதரி மட்டுமே வீட்டில் இருந்தார். அவரது தந்தை வேலைக்கு வெளியே சென்றிருந்தார். மேலும் பெற்றோர் விவாகரத்து பெற்றதால் அவரது தாயார் தனியாக வசித்து வருகிறார்.

குழந்தை அழாதததால் குழந்தை பெற்றபோது குழந்தை இறந்துவிட்டதாக நம்புவதாக அம்மாணவி கூறினார். அவர் பீதியடைந்து, குழந்தையை ஒரு துணியில் சுற்றி, பிளாட் அருகே உள்ள குப்பைத் தொட்டியில் வீசினார்  என்று ஆதாரம் ஒன்று தெரிவித்தது.

அவரது மகள் எந்த மாற்றத்தையும் காட்டாததால், சிறுமியின் தந்தையும் எதையும் சந்தேகிக்கவில்லை என்றும், இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் போது (MCO) அடிக்கடி வீட்டில் இருந்ததாகவும் அந்த ஆதாரம் கூறியது. சிறுமியின் பக்கத்து வீட்டுக்காரர், அவளுக்கு வலி மற்றும் இரத்தப்போக்கு இருப்பதைக் கண்டார். உடனடியாக ஒரு ஆம்புலன்ஸ் மற்றும் போலீஸை அழைத்தார். Seberang Perai Utara மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Noorzainy Mohd Noor ஐத் தொடர்பு கொண்டபோது இந்த விஷயத்தை உறுதிசெய்ய மேலும் விசாரணைகள் நடைபெற்று வருவதாகக் கூறினார்.

அந்த மாணவி தற்போது எச்எஸ்ஜே -யில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார், சிகிச்சையின் பின்னர் அவர் தடுத்து வைக்கப்படுவார். அவரது குழந்தையின் உடலும் பிரேத பரிசோதனைக்காக அதே மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார். மேலும் குற்றவியல் கோட் பிரிவு 318 இன் கீழ் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக போலீசார் தற்போது  மாணவியின் காதலனையும், அவரது பள்ளித் தோழனையும் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

இன்று காலை 9.35 மணியளவில் பிளாட் பகுதியில் துப்புரவுப் பணிகளையும் குப்பைகளைச் சேகரித்துக்கொண்டிருந்த இரண்டு மியான்மர் ஆண்களுடன் அங்கு வசிக்கும் ஒருவரால் துண்டு துணியில் சுற்றப்பட்ட நிலையில் குழந்தையின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here