ஜோகூர்,தெரெங்கானுவில் நவ.8ஆம் தேதி பள்ளிகள் திறக்கப்படும்

ஜோகூர் மற்றும் தெரெங்கானுவில் மாணவர்கள் தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் (என்ஆர்பி) 4 ஆவது கட்டத்திற்கு மாநிலங்கள் செல்லும் இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகு நவம்பர் 8 முதல் பள்ளிக்குத் திரும்புவார்கள்.

இந்த மறுதொடக்கம் முதலாம் ஆண்டு முதல் மூன்றாம் வகுப்பு வரையிலான தொடக்கப் பள்ளி மாணவர்களும், நடுநிலைப் பள்ளிகளில் படிவம் மூன்று மற்றும் நான்கில் உள்ள மாணவர்களும் அடங்குவர் என்று கல்வி அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

அமைச்சகத்தில் பதிவுசெய்யப்பட்ட தனியார் பள்ளிகள் அவற்றின் சொந்த நாட்காட்டிகளின்படி செயல்படும் என்றும் அது கூறியது. கடந்த வாரம், பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (MKN) மேற்கொண்ட அனைத்து ஆபத்து மதிப்பீடுகளையும் பரிசீலித்த பிறகு, ஜோகூர் மற்றும் தெரெங்கானுவை NRP இன் 4 ஆம் கட்டத்திற்கு மாற்ற அரசாங்கம் முடிவு செய்துள்ளதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here