தொலைபேசி தொலைந்ததில் ஆரம்பித்த சண்டை உயிரை பறித்ததில் முடிந்தது

பட்டர்வொர்த்  கம்போங் தெலாகா ஆயர், ஜாலான் பாக் அபுவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நடந்த சம்பவத்தில்,  நண்பரின் கைத்தொலைபேசி தொலைந்ததைத் தொடர்ந்து, ஒரு நபர் தன்னுடன் ஒரு வீட்டில் தங்கியிருந்தவரிடம் சண்டையிட்டதில் ஒருவர்  வெட்டு காயங்களுக்கு உள்ளாகி மருத்துவமனையில் உயிரிழந்தார். வடக்கு செபெராங் பிராய் OCPD உதவி ஆணையர் நூர்சைனி முகமட் நூர் கூறுகையில், சண்டையின் போது வெட்டுபட்ட 30 வயதுடைய ஒருவர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானதாக காவல்துறைக்கு இரவு 7.35 மணிக்கு அழைப்பு வந்தது.

சந்தேக நபரின் சித்தப்பா கூறிய சாட்சியின் சாட்சியத்தின் அடிப்படையில், அவர் தனது வீட்டில் இருந்தபோது, ​​​​இறந்தவருடன் வாடகைக்கு குடியிருக்கும் அவரது மாற்றாந்தாய் (சந்தேக நபர்) மற்றும் பக்கத்து வீட்டில் உள்ள வேறு சில நண்பர்கள் இரவு 7.30 மணியளவில் சண்டையிடுவதைக் கேட்டார்.

இந்தச் சம்பவத்தில், இறந்தவரை மற்ற இரண்டு நண்பர்கள்  வீட்டின் முன் அழைத்துச் செல்வதைக் கண்டதாகவும் அதன் பின் சண்டையைப் பார்க்கவில்லை என்றார். அதன் பின் (அவர்கள்) பாதிக்கப்பட்டவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல ஆம்புலன்ஸை அழைத்த போது தனக்கு தெரியும் என்று திங்களன்று (அக். 25) தொடர்பு கொண்ட போது கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு (HSJ) கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், பலத்த காயங்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் போது இரவு 9.17 மணியளவில் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, வழக்கு விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக திங்கள்கிழமை காலை 9 மணிக்கு மாக் மண்டின் பகுதியில் 34 வயதான ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். மேலும் சண்டைக்கு முன்பு உயிரிழந்தவருடன் வாக்குவாதம் செய்ததாக சந்தேக நபர் ஒப்புக்கொண்டதாக ஏசிபி நூர்சைனி கூறினார்.

உயிரிழந்தவர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது சோதனையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மேலும் அவர் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான 15 குற்றங்களைச் செய்துள்ளார். அதே நேரத்தில் சந்தேகநபர் 22 கிரிமினல் குற்றங்களைக் கொண்டுள்ளார் மற்றும் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here