முதல் நாள் திருமணம் – மறுநாள் மூளை ரத்த கசிவினால் மனைவியை இழந்த கணவர்

புதுமணத் தம்பதியான முகமது அமிருல் அக்மல் முகமட் அஜீஸ்  25, ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 24) தனது மனைவி சித்தி சரஃப் இஸ்மாயிலை இழந்துள்ளார். இருவரும் சனிக்கிழமை (அக். 23) காலை திருமணம் செய்துகொண்டனர். மறுநாள் சித்தி சரஃப் மூளையில் ரத்தக்கசிவு காரணமாக காலமானார். சித்தி சரஃப் புத்ராஜெயா ஜேபிஜே (சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை) ஊழியர்.

அமிருலும் மற்ற குடும்பத்தினரும் இந்த துன்பங்களில் உறுதியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் பிரார்த்திக்கிறேன். அவரது ஆன்மா சாந்தியடையட்டும் என்று புதன்கிழமை (அக் 27) ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் போக்குவரத்து துறை அமைச்சர் டாக்டர் வீ கூறினார்.

திருமணத்திற்கு ஒரு நாளைக்கு பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை 3 மணியளவில், சித்தி சரஃப் எழுந்து தனது கணவரிடம் தலைவலி பற்றி புகார் செய்தார். அன்று காலை மூச்சு விடுவதில் சிரமம் ஏற்பட்டு ஆம்புலன்ஸ் வரவழைக்கப்பட்டது.

மதியம் 12.30 மணியளவில், குபாங் கெரியனில் உள்ள மருத்துவமனையில் யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியாவில் அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. பிரேத பரிசோதனை முடிவுகள் அவர் மூளைச்சாவு காரணமாக இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. சித்தி சரஃப் அதே நாளில் கம்போங் கராங் முஸ்லிம் கல்லறையில் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here