வயது குறைந்த சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்து கொலை செய்ய முயன்ற ஆடவருக்கு 12 ஆண்டு சிறை – 2 பிரம்படி

தனது அண்டை வீட்டுக்காரரின் வயது குறைந்த மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்து சிறுமி கர்ப்பமாகி, கொலை செய்ய முயன்றதற்காக, முன்னாள் லோரி ஓட்டுநருக்கு 12 ஆண்டு சிறைத்தண்டனையும், இரண்டு பிரம்படியும் மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் வியாழன் (அக் 28) நிலை நிறுத்தியது.

டத்தோ சுரையா ஓத்மான் தலைமையிலான மூன்று நீதிபதிகள் கொண்ட மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றக் குழு, பிப்ரவரி 28, 2020 அன்று ஷா ஆலம் உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை எதிர்த்து 60 வயது முதியவரின் மேல்முறையீட்டை அனுமதித்தது. அவருக்கு 25 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 10 பிரம்படியும் விதித்திருந்தது.

நீதிபதிகள் டத்தோ வீரா அகமட் நஸ்ஃபி யாசின் மற்றும் டத்தோஸ்ரீ மரியானா யாஹ்யா ஆகியோருடன் அமர்ந்திருந்த நீதிபதி சுரையா, அந்த நபருக்கு எதிராக சிப்பாங் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தால் விதிக்கப்பட்ட 12 ஆண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும் இரண்டு பிரம்படியையும் மீண்டும் நிலைநாட்டினார்.

12 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் இரண்டு முறை பிரம்பு அடித்தால் 25 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 10 பிரம்பு அடிக்கும் தண்டனையை உயர்த்தியபோது, ​​தண்டனைச் சட்டத்தின் கீழ் உள்ள விதிகளைப் பயன்படுத்துவதில் உயர்நீதிமன்ற நீதிபதி தவறாக வழிநடத்தியதாக சுரையா கூறினார்.

நீதிபதி சுரையா தனது தீர்ப்பில், குற்றவியல் சட்டத்தின் 375 (g) பிரிவின் கீழ் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றத்திற்கான அதிகபட்ச தண்டனை 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, ஆனால் உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி அந்த நபருக்கு 25 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்துள்ளது. எனவே, நீதிமன்றம் உயர் நீதிமன்றத்தின் தண்டனையை ரத்து செய்து ஜூன் 11, 2017 அன்று கைது செய்யப்பட்ட தேதியிலிருந்து தொடங்கி, செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் வழங்கிய தண்டனையை மீண்டும் நிலைநிறுத்தியது என்று அவர் கூறினார்.

தண்டனையின் 375 (g) பிரிவின் கீழ், 2017 மார்ச் மற்றும் ஏப்ரல் நடுப்பகுதிக்கு இடையில் இரவு 11 மணியளவில், செபாங்கில் உள்ள புச்சோங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில், 13 வயது மற்றும் ஏழு மாத வயதுடைய சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றச்சாட்டை ஆறு குழந்தைகளின் தந்தை ஒப்புக்கொண்டார். குறியீடு மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 376 (1) இன் கீழ் தண்டனைக்குரியது.

வழக்கின் உண்மைகளின் அடிப்படையில், மார்ச் 2017 நடுப்பகுதியில், மேல்முறையீட்டுதாரர் தவறு செய்த ஆடவரை தனது மகனின் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுவதாகக் கூறி  வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றார்.  பின்னர் அந்த நபர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளார். பின்னர் நடந்த சம்பவத்தை அவரது தாயிடம் கூறினால் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் அந்தரங்க உறுப்புகளின் படங்களை முகநூலில் வெளியிடுவேன் என்று மிரட்டியுள்ளார்.

பின்னர் அந்த இளம்பெண் கர்ப்பமாக இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டு அவரது தாயாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டு போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் மனநல மருத்துவரிடம் பரிந்துரைக்கப்பட்டார். அவர் பாதிக்கப்பட்டவர் மன அழுத்தத்தின் அறிகுறிகளைக் காட்டி தற்கொலைக்கு முயன்ற பிறகு பாதிக்கப்பட்டவரின் கருவைக் கலைக்க பரிந்துரைத்தார். கருவில் உள்ள டியோக்சிரைபோநியூக்ளிக் அமிலம் (டிஎன்ஏ) சோதனையின் முடிவுகள் மேல்முறையீடு செய்தவர் அதன் உயிரியல் தந்தை தண்டனை வழங்கப்பட்டவர் என்று கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here