முகக்கவசம் அணியாமல் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய வெளிநாட்டுப் பெண்ணை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர்

பிரபல ஷாப்பிங் சென்டரில் அண்மையில்  முகக்கவசம் அணியாமல்  பரபரப்பை ஏற்படுத்திய  பெண்ணை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். Dang Wangi OCPD Asst Comm Noor Dellhan Yahaya கூறுகையில், இந்த வழக்கு தொடர்பாக போலீசார் ஏற்கனவே விசாரணைகளை தொடங்கியுள்ளனர்.  ஆம், பெண் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார் என்பதை என்னால் உறுதிப்படுத்த முடியும்.

தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டத்தின் பிரிவு 21A மற்றும் தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு விதி 17(1) இன் கீழ் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை மீறுவதற்கான விசாரணைகளை நாங்கள் திறந்துள்ளோம்  என்று வெள்ளிக்கிழமை (அக். 29) அவர் தெரிவித்தார்.

அந்த பெண் விரைவில் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படுவார் என்றார். பிரபல கோலாலம்பூர் ஷாப்பிங் சென்டரில் உள்ள ஆடம்பர சில்லறை விற்பனை நிலையத்திற்குள் நுழைய முகக்கவசம் அணிய மறுத்த காகசியன் பெண் ஒருவரின் சம்பவத்தை சுகாதார அமைச்சகம் கவனித்து வருவதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் புதன்கிழமை (அக் 27) டுவீட் செய்துள்ளார், மலேசியாவில் உள்ள எவரும் மற்ற இடங்களில் என்ன விதிகள் இருந்தாலும் முகக்கவசம் அணிய வேண்டும். ரோமில் இருக்கும்போது ரோமானிரியர்கள் செய்வது போல் செய்யுங்கள். மலேசியாவில் இருக்கும்போது, ​​தயவுசெய்து முகக்கவசம் அணியுங்கள் என்று டுவீட் செய்தார்.

@DFEfiercefun என்ற ட்விட்டர் பயனரால் கைப்பற்றப்பட்ட ஒரு வீடியோ தலைப்பிடப்பட்டது: “Was in a que (sic)… No entry for no mask! அந்த பெண் முகக்கவசம் அணிந்தவர்கள் கம்யூனிஸ்டுகள் என்று கூறினார்!! மலேசியாவில் “வெள்ளை உரிமை” பயன்படுத்தப்படுகிறது.

பத்திரிகை நேரத்தில் 11,500 லைக்குகளைப் பதிவு செய்த டுவீட், பெண் முகமூடி அணியவில்லை என்று கோபமடைந்த மலேசியர்களிடமிருந்து பதில்களைப் பெற்றது. மேலும் ஷாப்பிங் சென்டரையும் அதன் ஊழியர்களையும் கண்டிப்பான நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) நடைமுறைகளைப் பராமரித்ததற்காகப் பாராட்டியது. அவளை சொந்த நாட்டிற்கு திருப்பி அனுப்ப வேண்டும் என்று கூறுகின்றனர்.

பெண் கடைக்குள் நுழைய வற்புறுத்துவதையும், சில்லறை வியாபாரிகளில் ஒருவர் தன்னை மிரட்டியதாகவும் அந்த வீடியோவில் காட்டப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் என்னைத் தடுக்க முடியாது. இது ஒரு சுதந்திர நாடு என்று அவர் தொழிலாளர்களிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here