பிறந்த நாள் விருந்து – போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்த ஆண் மற்றும் பெண் கைது

புக்கிட் டாமன்சாராவில் உள்ள ஒரு தனியார் விருந்தில் போலீசார் நடத்திய சோதனையில்  போதைப்பொருள் உட்கொண்ட ஒரு ஆணும் பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டனர். பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் OCPD Asst Comm Amihizam Abdul Shukor கூறுகையில் சனிக்கிழமை (அக் 30) இரவு 10 மணியளவில் ஒரு ரகசிய தகவலைத் தொடர்ந்து துணை, சூதாட்டம் மற்றும் ரகசிய சங்கங்கள் (D7) தடுப்புப் பிரிவைச் சேர்ந்த போலீசார் அங்குள்ள ஒரு பங்களாவை சோதனையிட்டனர்.

நாங்கள் அங்கு 32 நபர்களையும், அங்கு பராமரிப்பாளராக பணிபுரியும் ஒரு வெளிநாட்டவரையும் கண்டுபிடித்தோம். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 31) ஒரு அறிக்கையில், “பிறந்தநாள் விழாவைக் கொண்டாடுவதற்காக குழு அங்கு இருந்தது எங்கள் சோதனைகளில் தெரியவந்தது. சிறுநீர் பரிசோதனைகள் நடத்தப்பட்டதாகவும், ஒரு ஆணும் பெண்ணும் போதைப்பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டதாகவும்  அவர் கூறினார்.

நாங்கள் இருவரையும் கைது செய்து, தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்எஸ்சி) நிர்ணயித்த நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறையை மீறியதற்காக அங்கிருந்த அனைவருக்கும் கூட்டு நோட்டீஸ் அனுப்பினோம். இந்த தனிப்பட்ட விருந்து குறித்து எங்களுக்குத் தெரிவித்த பொதுமக்களுக்கு நாங்கள் நன்றி கூறுகிறோம் என்று அவர் கூறினார். இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள், 03-2115 9999 என்ற தொலைபேசி எண்ணில் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here