காதலியை கொலை செய்த வழக்கில் போலீஸ் கண்காணிப்பில் இருந்த ஆடவர் கைது

ஈப்போ: தனது காதலியை கொலை செய்த வழக்கில் “போலீஸ் கண்காணிப்பில் உள்ள நபர்” கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். குற்றத்தடுப்புச் சட்டத்தின் பிரிவு 15(4)இன் கீழ்  கண்காணிப்புத் தேவைக்கு அவர் கீழ்ப்படியாதது கண்டறியப்பட்ட பிறகு 34 வயதான வேலையில்லாத நபர் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (அக் 29) கைது செய்யப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறை சிஐடி தலைவர் மூத்த உதவி ஆணையர் அனுவார் ஓத்மான் தெரிவித்தார்.

விசாரணையின் போது, ​​​​அந்த நபர் 31 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் சண்டையிட்டு கொலை செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார்.  கோலா செப்தாங்கில் உள்ள சுங்கை ஜெபாங் அருகே பெண்ணை புதைத்த இடத்திற்கு அவர் காவல்துறையினரையும் அழைத்து வந்தார் என்று ஏசிபி அனுவார் செவ்வாயன்று (நவம்பர் 2) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கடந்த புதன்கிழமை (அக்டோபர் 27) பெண்ணின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். அப்பெண்ணின் கால் எலும்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக முதலில் எங்களுக்கு ஒரு தகவல் கிடைத்தது.

அடுத்தடுத்து நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், அருகில் புதைக்கப்பட்டிருந்த பெண்ணின் முழு சிதைந்த உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.  உடல் சுமார் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன் புதைக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. மரணத்திற்கான காரணத்தை கண்டறிய பிரேத பரிசோதனைக்காக உடல் ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் கொலைக்கான விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக சனிக்கிழமை (நவம்பர் 6) வரை  அந்த ஆடவர் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்படுவார் என்று ஏசிபி அனுவார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here