ஃபைசர் தடுப்பூசிக்கு ஒவ்வாமை உள்ளவர்களுக்கு மட்டுமே சினோவாக் பூஸ்டர் தடுப்பூசி செலுத்தப்படும்

கூச்சிங், நவம்பர் 12 :

ஃபைசர் தடுப்பூசிக்கு முரணான அல்லது ஒவ்வாமை எதிர்விளைவு உள்ளவர்களுக்கே சினோவாக் தடுப்பூசி கோவிட்-19 பூஸ்டர் டோஸாக பயன்படுத்தப்படும் என்று சரவாக் சுகாதாரத் துறை இன்று தெளிவுபடுத்தியுள்ளது.

சரவாக் மாநில சுகாதாரத் துறையின் துணை இயக்குநர் (பொது சுகாதாரம்) டாக்டர் ரோஸ்மாவதி ஆரிஃபின் கூறுகையில், சரவாக் முழுவதும் கோவிட்-19 பூஸ்டர் டோஸ்களின் நிர்வாகம் சுகாதார அமைச்சகத்தின் சமீபத்திய கொள்கையின்படி உள்ளது, அங்கு கோவிட்-19 பூஸ்டர் தடுப்பூசியாக ஃபைசர் மட்டுமே அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆறு மாதங்களில் இரண்டு டோஸ்களை முடித்த ஃபைசர் பெறுநர்களுக்கும், மூன்று மாதங்களுக்கும் மேலாக இரண்டு டோஸ்களை முடித்த சினோவாக் பெறுநர்களுக்கும் ஃபைசர் பூஸ்டர் டோஸ் வழங்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

“சினோவாக் தடுப்பூசிகளை முடித்தவர்களுக்கும் (முழுமையான தடுப்பூசிகள்) பைசர் பூஸ்டர் டோஸ் வழங்கப்படும், பெறுநருக்கு ஃபைசர் தடுப்பூசிக்கு முரணான அல்லது ஒவ்வாமை உள்ள சில சூழ்நிலைகளைத் தவிர, அனைவருக்கும் ஃபைசர் தடுப்பூசியே பூஸ்டர் டோஸாக வழங்கப்படுகிறது ” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மருந்துக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையம் (DCA) ஃபைசரின் Comirnaty Covid-19 தடுப்பூசியை பூஸ்டர் தடுப்பூசியைகளாகப் பயன்படுத்துவதற்கு நிபந்தனைக்குட்பட்ட அனுமதியை மட்டுமே வழங்கியுள்ளது.

நாடாளுமன்றத்தில் DAP புக்கிட் அசெக் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஐரீன் சாங்கின்” சினோவாக் பூஸ்டர் டோஸ் ஏற்கனவே சபாவில் உள்ளது, ஆனால் சரவாக்கில் ஏன் விரிவாக்கப்படவில்லை?” என்ற கேள்விக்கு டாக்டர் ரோஸ்மாவதி இவ்வாறு பதிலளித்தார்.

பெரும்பான்மையான மக்கள் இன்னும் ‘mix-and-match’ தடுப்பூசி அணுகுமுறையைப் பற்றி தயக்கமாக இருப்பதாக சாங் கூறினார், எனவே, சினோவாக் தடுப்பூசியை ஒரே பிராண்ட் வகையை விரும்புபவர்களுக்கு பூஸ்டர் தடுப்பூசி மருந்தாகப் பயன்படுத்த அரசாங்கம் அனுமதிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here