16ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த 5 வயது சிறுவன் உயிரிழப்பு

கோலாலம்பூர்: கோம்பாக்கில் உள்ள பத்து மலையில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் 16ஆவது மாடியில் இருந்து இன்று விழுந்து ஐந்து வயது சிறுவன் இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது. குழந்தையின் அத்தை, Fauziah Hanum Cik Ros36, காலை 10.30 மணியளவில் தனது மருமகன் அறையில் இல்லாததைக் கண்டு அவர் காணாமல் போனதை திடீரென்று அறிந்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக கூறினார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​நான் குளித்துக்கொண்டிருந்தேன். அவர் (மைத்துனன்) நேற்று தாமதமாக தூங்கியதால் இப்போதுதான் எழுந்திருந்தார். ஆனால் அவர் குளித்து முடித்தவுடன், நான் அவரை (மருமகன்) வீட்டில் பார்க்கவில்லை. சம்பவத்தின் போது வெளியில் இருந்த பெல்லாவை (குழந்தையின் தாயை) நான் தொடர்ந்து அழைத்து வந்தேன் என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பெல்லாவைத் தொடர்பு கொண்ட பிறகு, அந்த இடத்தில் குழந்தைகள் இருப்பதாகக் கண்டறியப்பட்ட பொது மக்களுக்குத் தெரிவித்த பிறகு, தனது மருமகன் காண்டோமினியத்தின் இரண்டாவது மாடியில் இருப்பதைக் கண்டுபிடித்ததாக ஃபவுசியா கூறினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, அவரது மருமகன் சுறுசுறுப்பான நபர் மற்றும் சம்பவத்தின் போது வீட்டில் இருந்த நான்கு வயது சகோதரரும் இருந்தார். இதற்கிடையில் தனது 20 வயதில் ‘அம்’ என்று மட்டுமே அறிய விரும்பும் பெல்லாவின் காதலன், பெல்லாவை இந்த வெள்ளிக்கிழமை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என்று கூறினார். அவர் அம்பாங்கில் உள்ள தனது வீட்டில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தபோது அவரது வருங்கால மனைவியிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது. அவர் தனது மகனைக் காணவில்லை என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here