அடுக்குமாடியில் இருந்து விழுந்து இறந்த 5 வயது சிறுவன் மரணம் தொடர்பில் பெண்மணி கைது

கோலாலம்பூர்: தனது பராமரிப்பில் இருந்தபோது 5 வயது மருமகன் கீழே விழுந்து இறந்ததன் தொடர்பில் ஒரு  பெண்ணை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். நேற்று (நவம்பர் 17) காலை 10.48 மணியளவில் இந்த வழக்கு குறித்து தங்களுக்கு தகவல் கிடைத்ததாக கோம்பாக் OCPD உதவி ஆணையர் ஜைனல் முகமது முகமது தெரிவித்தார்.

செலாயாங்கில் உள்ள அடுக்கு மாடி குடியிருப்பின் பதினாறாவது மாடியில் இருந்து ஒரு சிறுவன் விழுந்துவிட்டான் என்று எங்களுக்குத் தெரிவிக்க ஒரு நபர் எங்களை அழைத்தார் என்று அவர் கூறினார். வியாழன் (நவம்பர் 18) ஒரு அறிக்கையில் ஏசிபி ஜைனல் முகமது மேலும் கூறுகையில், சம்பந்தபட்ட அந்த வீட்டில் குடியிருப்பில் இரண்டு பெண்கள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் உட்பட இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் காலை 9.30 மணியளவில் கடையொன்றுக்குச் செல்வதற்காகச் சென்றுவிட்டு தனது இரண்டு குழந்தைகளையும் தனது சகோதரியுடன் விட்டுச் சென்றதாக அவர் கூறினார். சுமார் ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு அந்தப் பெண் குழந்தைகளைப் பார்க்கச் சென்றார். சிறுவனைக் காணவில்லை என்பதை உணர்ந்தார். அவர் உடனடியாக தனது சகோதரியை அழைத்தார் என்று ஏசிபி ஜைனல் முகமது கூறினார்.

சிறுவனின் தாய் திரும்பி வந்த பார்த்தபோது அடுக்குமாடி வளாகத்தின் இரண்டாவது மாடியில் தனது மகன் தரையில் அசையாமல் கிடப்பதைக் கண்டார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக 36 வயதுடைய பெண் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக ACP Zainal Mohamed தெரிவித்தார். போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக அந்தப் பெண்ணுக்கு ஐந்து முன் பதிவுகள் இருப்பது சோதனையில் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (5b) இன் கீழ் ஒரு குழந்தையின் மரணத்திற்கு வழிவகுத்த அலட்சியத்திற்கான விசாரணைகளை நாங்கள் திறந்துள்ளோம்  என்று ACP ஜைனால் மொஹமட் கூறினார். சந்தேக நபர் மீண்டும் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று கூறினார்.

மேலும், வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி முகமட் நிசார் அட்னானை 03-61262222 அல்லது 013-9961892 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here