முகக்கவசம் அணியாத வெளிநாட்டினர் – விசாரணையை தொடங்கிய போலீசார்

முகக்கவசம் அணியாத குற்றத்திற்காக வெளிநாட்டவருக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்ட ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு மற்றொரு வெளிநாட்டவர் முகக்கவசம் அணியாமல் கேஎல்சிசி பூங்காவில் சுற்றித் திரிந்ததாகக் கூறப்பட்ட புகாரை போலீஸார் விசாரித்து வருகின்றனர். Dang Wangi காவல்துறைத் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா கூறுகையில், முகக்கவசம் அணிவதில் இருந்து கரேன்ஸ் மட்டும் மன்னிக்கப்படுகிறார்களா என்று கேட்ட ஒரு சமூக ஊடகப் பயனரின் ட்வீட்டில் காவல்துறை செயல்படுவதாகக் கூறினார்.

இந்த விவகாரம் மேல் நடவடிக்கைக்காக அரசு துணை வழக்கறிஞருக்கு அனுப்பப்படும் என்றார். “கரேன்” என்பது பெரும்பாலும் வெள்ளைக்காரர்கள் என்று நினைக்கும் பெண்களைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் பெயர்.

டுவீட்டில், பயனர் அவர் SOP களுக்குக் கீழ்ப்படிவதால் கோபமாக இருப்பதாகக் கூறினார், மற்றவர்கள் “முகக்கவசம் இல்லாமல் வெறுமனே நடக்க முடியும்”. முகக்கவசம் அணிய விரும்பாத கரேன்ஸுக்கு KLCC ஒரு “வசதியான இடம்” என்று அவர் கூறினார். “சட்டம் எங்கே?” என்று  சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீனை கேள்வி கேட்டார்.

அக்டோபர் 31 அன்று, KLCC இல் உள்ள டியோர் கடைக்குள் நுழைய மறுக்கப்பட்ட பின்னர், வீடியோவில் சலசலப்பை எழுப்பிய முகக்கவசம் அணியாத  பெண்ணுக்கு காவல்துறை அபராதம் விதித்ததாக ஒரு செய்தி அறிக்கை கூறுகிறது. கிளிப்பில், முகக்கவசம் இல்லாமல் உள்ளே செல்ல முயன்றபோது, ​​​​கடையில் இருந்த ஒரு தொழிலாளி தன்னை மிரட்டியதாக பெண் கூறுவதைக் கேட்கிறது. தன்னை பின்னுக்கு தள்ள அந்த மனிதன் தன் மீது கைகளை வைத்ததாக அவள் குற்றம் சாட்டினாள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here