போதைப் பொருளுடன் கூடிய விருந்து- 4 பெண்களுடன் 22 பேர் தடுத்து வைப்பு

தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் கீழ் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை மீறியதற்காக நான்கு பெண்கள் உட்பட மொத்தம் 22 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டிருப்பதோடு மொத்தம் RM33,000 கூட்டு அபராதம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

ஸ்ரீ காடிங், பூரா கென்சானா ஒரு ஹோம்ஸ்டேயில் போதைப்பொருளுட தனிப்பட்ட விருந்தை குழு நடத்திக் கொண்டிருந்ததாக பத்து பஹாட் OCPD உதவி ஆணையர் இஸ்மாயில் டோல்லா கூறினார். எங்கள் அதிகாரிகள் வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 18) அதிகாலை 1.30 மணியளவில் வீட்டைச் சோதனை செய்தனர்.

இரட்டை மாடி வீட்டில், (அவர்கள்) 16 முதல் 23 வயதுக்குட்பட்ட 22 பேர், பார்ட்டி நடத்திக் கொண்டிருப்பதைக் கண்டறிந்தனர் மற்றும் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தனர் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சிறுநீர் பரிசோதனையில் சந்தேகத்திற்குரியவர்கள் அனைவருக்கும் கெத்தமின் உட்கொண்டிருந்தது கண்டறியப்பட்டது என்று ஏசிபி இஸ்மாயில் கூறினார்.

தொற்று நோய்களைத் தடுத்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல் (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளுக்குள் உள்ள நடவடிக்கைகள்) விதிமுறைகள் 2021 இன் விதிமுறை 17(2) இன் கீழ் ஒவ்வொரு சந்தேக நபருக்கும் RM1,500 கூட்டு அறிவிப்பு வழங்கப்பட்டது.

அபாயகரமான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 15(1)(a) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது, இது அதிகபட்சமாக RM5,000 அபராதம் அல்லது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here