15ஆவது பொதுத் தேர்தலை விரைவில் நடத்துங்கள்- முகமட் ஹாசான் பிரதமரிடம் கூறுகிறார்

மக்கள் பாரிசான் நேஷனலுக்கு ஆதரவாக இருப்பதால், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலை விரைவில் நடத்த அழைப்பு விடுக்குமாறு பிரதமர் ஊக்குவிக்கப்பட்டுள்ளார். மலாக்கா தேர்தலில் கூட்டணி வெற்றி பெற்றதைத் தொடர்ந்து முகமட் ஹசான் இவ்வாறு கூறினார். தேசிய முன்னணியின் துணைத் தலைவரான முகமட், பொதுத் தேர்தலை விரைவுபடுத்துவது குறித்து இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பிடம் பேசியதாக சினார் ஹரியான் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

விரும்பினாலும் விரும்பாவிட்டாலும், எதிர்க்கட்சிகளுடனான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் காலாவதியாகும் என்பதால், ஜூலை மாதத்தில் GE15 ஐ நடத்த வேண்டும். அரசியல் இயக்கம் நிலையானது அல்ல. ஒவ்வொரு நாளும் மாறுகிறது. அதை (பொதுத் தேர்தல்) விரைவில் நடத்த வேண்டுமா அல்லது பதவிக்காலம் முடியும் வரை காத்திருக்க வேண்டுமா என்பதைப் பற்றி நாம் தீவிரமாக சிந்திக்க வேண்டும் என்று அவர் மலாய் நாளிதழால் மேற்கோள் காட்டினார். .

தோக் மாட் என்று நன்கு அறியப்பட்ட முகமட், அது தனக்குப் பொறுப்பாக இருந்தால், தேசிய முன்னணி போட்டியிட்ட 28 இடங்களில் 21 இடங்களை வென்ற பிறகு, “உணர்வு நல்ல காரணியை” மேற்கோள் காட்டி, நாளை நாடு தழுவிய தேர்தலை நடத்த அழைப்பு விடுப்பேன் என்றார்.

இதற்கிடையில், நேற்றிரவு முடிவுகளின் அடிப்படையில் தனித்து வெற்றிபெற முடிந்தாலும், முஃபகாத் நேஷனல் (எம்என்) மூலம் பாஸ் உடன் இணைந்து பணியாற்ற அம்னோ இன்னும் தயாராக இருப்பதாக முகமட் கூறியதாக உத்துசான் மலேசியா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. பெரிகாத்தான் நேஷனல் பதாகையின் கீழ் போட்டியிட PAS தேர்வு செய்தது – அம்னோவுடன் அது உருவாக்கிய அரசியல் கூட்டணி இறந்துவிட்டதாக பேசுவதற்கு வழிவகுத்தது – மேலும் அது போட்டியிட்ட எட்டு இடங்களில் எதிலும் வெற்றி பெறவில்லை.

அம்னோ துணைத் தலைவரான முகமட், MN இன் எதிர்காலம் என்று வரும்போது, ​​பந்து இப்போது PAS இன் கோர்ட்டில் உள்ளது என்றார். பெர்சத்துவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதற்கு எதிரான அதன் முடிவை அம்னோ கடைப்பிடித்தாலும், அது எம்என்-ஐ வலுப்படுத்துவதில் இன்னும் ஆர்வமாக இருப்பதாக அவர் கூறினார். அதனால்தான் இஸ்லாமிய கட்சியை தேசிய முன்னணி பதாகையின் கீழ் போட்டியிட வற்புறுத்தாமல், மலாக்கா தேர்தலில் அம்னோவுடன் இணைந்து பணியாற்ற அது முன்வந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here