தளவாடப் பொருள் கடை மீது கார் மோதல் – ஊழியர் பலி

அம்பாங் கம்போங் பாசீர் அருகே ஜாலான் லிங்கரன் தெங்காவில் இயங்கி வரும்  தளவாடப் பொருள் கடை மீது கார் மோதியதில் ஊழியர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். நேற்று (நவம்பர் 21) மாலை சுமார் 6.15 மணியளவில் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து கடையின் மீது மோதியதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் 36 வயதான ஓட்டுனர் இருட்டடிப்பு செய்ததால், வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது தெரியவந்தது. டிரைவர் காயமடையவில்லை, ஆனால் வளாகத்தில் பணிபுரியும் 20 வயதான ஊழியர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வரும் போது இறந்தார்  என்று அவர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 22) ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக்கைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ஓட்டுநரின் சிறுநீர் மற்றும் இரத்தத்தின் மாதிரிகள் பகுப்பாய்வுக்காக எடுக்கப்பட்டதாகவும், சோதனையில் அவர் குடிபோதையில் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டதாகவும் கூறினார். நாங்கள் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் விசாரிக்கிறோம்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here