நாய் குறுக்கே வந்தது- கட்டுபாட்டை இழந்த வாகனமோட்டியால் 27 வயது இளைஞர் படுகாயம்

குளுவாங்கில் நாய் குறுக்கே சென்றதால் கட்டுப்பாட்டை இழந்த வாகனமோட்டி உணவகத்தில் உணவுக்காக காத்திருந்த 27 வயது இளைஞன் மீது மோதியதில் அவர் பலத்த காயமடைந்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 21) இரவு 8 மணியளவில்  அருகிலுள்ள KM96 ஜாலான் பத்து பஹாட்-மெர்சிங்கில் இந்த விபத்து நடந்ததாக குளுவாங் உதவி ஆணையர் லோ ஹாங் செங் கூறினார். மெர்சிங்கில் இருந்து கஹாங் நகரை நோக்கிச் சென்ற 63 வயது முதியவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் முதலில் சாலையைக் கடந்த நாயின் மீது மோதியதாக அவர் கூறினார்.

அப்போது கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து உணவகத்திற்குள் சென்று அங்குள்ள தூண் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியது. உணவுக்காகக் காத்திருந்தபோது மோட்டார் சைக்கிளில் சாய்ந்திருந்த 27 வயது இளைஞன் இந்த சம்பவத்தில் பலத்த காயமடைந்தார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் அவசர மருத்துவ கவனிப்புக்காக Enche’ Besar Hajjah Khalsom மருத்துவமனை  அனுப்பப்பட்டார்.

மூத்த குடிமகன் வெளிநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்றதாகவும், விபத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்றும் ஏசிபி லோ கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 43(1)ன் கீழ் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக RM5,000 முதல் RM10,000 வரை அபராதமும், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 12 ஆண்டுகளுக்கு மேல் சிறைத்தண்டனையும் விதிக்கப்படும். .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here