ஜோகூர் பத்து 4 1⁄2, உலு திராம் பகுதியில் தொழிற்சாலையின் ஒரு பகுதி தீயில் அழிந்தது

ஜோகூர் பாரு ஜாலான் சுங்கைத் தீராம், பத்து 4 1⁄2, உலு திராம் பகுதியில் உள்ள தொழிற்சாலையின் சேமிப்புப் பகுதி செவ்வாய்க்கிழமை (நவ. 23) தீயில் எரிந்து நாசமானது. ஜோகூர் ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் முகமட் சாலே கேவிபி முகமது கூறுகையில், திணைக்களத்திற்கு காலை 6.33 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

ஜோகூர் ஜெயா மற்றும் டெப்ராவ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைகளைச் சேர்ந்த 17 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். உலு திராம் தன்னார்வ தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழுவைச் சேர்ந்த நான்கு தீயணைப்பு வீரர்களும் எங்களுக்கு உதவினார்கள் என்று முகமட் சாலே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஜோகூர் ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் இரண்டு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு டெண்டர் (FRT) மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவப் பதில் சேவை (EMRS) வாகனங்கள் இந்த நடவடிக்கைகளில் பயன்படுத்தப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவம் நடந்தபோது சேமிப்பு பகுதியில் பாலிஎதிலின் நுரை (PE Foam) சேமித்து வைக்கப்பட்டிருந்ததாக முகமட் சாலே கூறினார். அதிர்வுகளைக் குறைக்கும் அதன் உயர்ந்த திறன் காரணமாக வலுவான அதிர்ச்சி உறிஞ்சுதல் தேவைப்படும் உயர் உணர்திறன் தயாரிப்புகளுக்கு PE நுரை பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

தீ விபத்தில் தொழிற்சாலை கட்டிடத்தின் 50% எரிந்து நாசமானது என்று அவர் கூறினார். காரணம் மற்றும் இழப்புகள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன என்று முகமட் சாலே கூறினார். காலை 9 மணியளவில் தீ அணைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here