சாலையில் சகிப்புத் தன்மை இல்லாததால் ஏற்பட்ட தகராறு – தற்பொழுது தடுப்புக் காவலில்..

அம்பாங்: சாலையைப் பயன்படுத்தும் போது ஏற்பட்ட தவறான புரிதலின் விளைவாக, அம்பாங், தாமான் செராயா ரவுண்டானாவில், ஒரு பெண் உட்பட ஐந்து நபர்கள் நேற்று தகராற்றில் ஈடுபட்டனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், மாலை 4.30 மணியளவில் இரண்டு பேர் வேலைக்குச் செல்லும் லோரியில் ஏறியபோது, இரண்டு ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண் ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா மைவி கார் மீது மோதியதில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

48 வயதான லோரி டிரைவர் காரை மறித்து அவர்களுக்குள் வாக்குவாதமும் சண்டையும் ஏற்பட்டது. இச்சம்பவத்தின் போது, ​​இரு தரப்பினரும் ஆயுதங்களாக குடை மற்றும் மரக்கட்டைகளை பிடித்திருந்ததாக அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வயரிங் கான்ட்ராக்டராக பணிபுரிந்த லோரி ஓட்டுநரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் கிடைத்ததாகவும், இந்த சம்பவம் முகநூல் உள்ளிட்ட சமூக ஊடகங்களிலும் பரவியதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் அளித்த தகவலின்படி, அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போலீஸ் குழு 16 முதல் 48 வயதுக்குட்பட்ட ஐந்து பேரை நேற்று இரவு 7.30 மணி முதல் 9 மணி வரை தாமான் புக்கிட் டெராட்டை மற்றும் தாமான் பாண்டான் மேவாவில் போலீசார் கைது செய்தனர்.

மேலும், சம்பவத்தின் போது பயன்படுத்திய ஆயுதங்கள் மற்றும் லோரி மற்றும் கார் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். விசாரணையில், சாலையைப் பயன்படுத்துவதில் ஏற்பட்ட தவறான புரிதல் மற்றும் சகிப்புத்தன்மை இல்லாமையே சண்டைக்கான காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 148ஆவது பிரிவின்படி விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அவர்கள் அனைவரும் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்படுவார்கள்  என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here