பாதுகாவலர் தேவ சகாயம் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கு ஜன.12ஆம் தேதியன்று விசாரணைக்கு வருகிறது

ஈப்போவில் 64 வயதான பாதுகாவலரான எஸ்.தேவ சகாயம் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட தொழிலதிபரின் வழக்கு ஜனவரி 12 ஆம் தேதி விசாரணைக்கு வருகிறது. மாஜிஸ்திரேட் நூர் அஸ்ரீன் லியானா முகமட் தாருஸ்  இன்னும் பிரேதப் பரிசோதனை அறிக்கைக்காக காத்திருப்பதாக துணை அரசு வழக்கறிஞர் சூஃபி அய்மான் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்ததை அடுத்து தேதியை நிர்ணயித்தார்.

இதற்குப் பதிலளித்த வழக்கறிஞர் எம்.குலசேகரன், இது உயர்மட்ட வழக்கு என்பதால் விசாரணையை விரைவுபடுத்த வேண்டும் என்று கேட்டுக் கொண்டார். குலசேகரன், செல்வம் நடராஜா, ஓமர் குட்டி மற்றும் கே.ரூபேந்திரன் ஆகியோர் தேவ சகாயத்தின்  குடும்பத்திற்காக வழக்கினை நடத்துகிறனர். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் அஹ்மத் நூர் அசார் முஹம்மது – வழக்கறிஞர் ஆரிஃப் அஸாமி ஹுசைன் ஆஜரானார்.

33 வயதான தொழிலதிபர் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உள்ள ஹோம் ஸ்டேயில் தேவ சகாயத்தை தாக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆகஸ்ட் 27 அன்று அவரது வீட்டில் அவர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து செப்டம்பர் 9 அன்று கொலைக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அஹ்மத் நூர் முன்பு ஜனவரி 6 ஆம் தேதி தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 335 இன் கீழ் கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். ஆனால் தேவ சகாயத்தின் மரண வழக்கு பொதுமக்களின் கூக்குரலுக்குப் பிறகு அவர் மீது கொலைக் குற்றம் சாட்டாக மாறப்பட்டது.

தேவ சகாயத்தின் மனைவி இ.பிலோமினாவுடன் வந்த குலசேகரனை நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே சந்தித்தபோது, ​​இந்த வழக்கு பொதுமக்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளதாகவும், எனவே விரைந்து முடிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் கூறினார். பிரேதப் பரிசோதனை, பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை உள்ளிட்ட அனைத்து ஆவணங்களும் கிடைத்தால், உயர் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடரலாம் என்றார் குலசேகரன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here