போக்குவரத்துக்கு இடையூறாக நிர்வாணமாக இருந்தவர் மனநல மருத்துவமனைக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டார்

பூச்சோங்கில் போக்குவரத்துக்கு இடையூறாக நிர்வாணமாக இருந்த ஒருவரின் மனநலத்தை சோதிப்பதற்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 28) ஒரு அறிக்கையில் துணை OCPD துணைத் தலைவர் ஃபைரஸ் ஜாபர், நவம்பர் 26 அன்று அந்த நபரைப் பற்றிய தகவலைப் பெற்றதாகக் கூறினார்.

அந்த நபர்  லோரியில் ஏறிய சம்பவத்தின் காணொளிக்கு அவர் பதிலளித்தார். இந்தச் சம்பவம் பெக்கான் பத்து 14 பூச்சோங்கில் உள்ள கம்போங் பாரு பாலத்தில் நடந்தது. அந்த நபர் காஜாங் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்படுவதற்கு முன்பு காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார்.

அவர் தற்போது மனநல வார்டில் சிகிச்சைக்காக உள்ளார். பங்களாதேஷைச் சேர்ந்த அந்த நபர் மனநலப் பிரச்சினையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக நம்பப்படுகிறது  என்று அவர் கூறினார். அந்த நபரிடம் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here