மலேசியா சுற்றுலா இந்தோனேசிய பயணிகளை கவர தயாராகிறது

ஜகார்த்தா: கோவிட்-19 தொற்றுநோய் காரணமாக சுமார் இரண்டு வருட எல்லை மூடப்பட்டிருந்த நிலையில், லங்காவிக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட இந்தோனேசிய பயணிகளை மலேசியா சுற்றுலா வரவேற்கிறது. கிறிஸ்மஸ் மற்றும் புத்தாண்டு விடுமுறைக்கு முன்னதாக, பயணிகள் 14 நாட்கள் கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்த வேண்டிய அவசியமின்றி தீவில் குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட முடியும்.

இந்தோனேசியாவில் விளம்பர பிரச்சாரத்தை முன்னின்று நடத்துபவர், சுற்றுலா மலேசியா ஜகார்த்தா துணை இயக்குனர், ஹரியாண்டி அபு பக்கர் தெரிவித்தார். லங்காவி பயண குமிழி அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து இந்தோனேசிய பயண முகவர்களிடமிருந்து ஏஜென்சி மிகவும் சாதகமான பதில்களைப் பெற்றுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

அவர்கள் உற்சாகமாக இருக்கிறார்கள் மற்றும் திட்டத்தைப் பற்றி மேலும் அறிய விரும்புகிறார்கள் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார். இந்தோனேசியா முழுவதும் 200 பயண முகவர்களின் உதவியுடன் அதன் தற்போதைய மெய்நிகர் டிராவல் மார்ட் ரோட்ஷோக்கள் தீவிரப்படுத்தப்படும் என்று கூறினார்.

சுற்றுலா மலேசியா இதுவரை யோக்யகர்த்தா, ஜகார்த்தா மற்றும் அதன் சுற்றுப்புற பகுதிகளில் கண்காட்சிகளை நடத்தியுள்ளது. மேலும் விவரித்து, இந்தோனேசிய பயணிகள் பதிவு செய்யப்பட்ட பயண முகவரிடமிருந்து முன்பதிவு உறுதிப்படுத்தல், அச்சிடப்பட்ட திரும்பும் விமான டிக்கெட்டுகள் மற்றும் US$80,000 பயண மற்றும் மருத்துவ காப்பீட்டுத் தொகையை வழங்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

அரசாங்கத்தின் விதிமுறைகளுக்கு இணங்க, அவர்கள் எதிர்மறையான RT-PCR கோவிட்-19 சோதனை முடிவையும் வழங்க வேண்டும் அல்லது விமான நிலையத்திற்கு வந்தவுடன் தங்கள் சோதனையைச் செய்ய வேண்டும் என்று Haryanty வலியுறுத்தினார்.

முடிவு எதிர்மறையாக இருந்தால், அவர்கள் ஷாப்பிங் மற்றும் சுற்றிப் பார்ப்பது உட்பட தீவின் அனைத்து நடவடிக்கைகளிலும் சேரலாம். இந்தோனேசியா பயணிகள், மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் கீழ் அறிவிக்கப்பட்ட பகுதிகளைத் தவிர, ஏழு நாட்கள் தங்கியிருந்த பிறகு, மலேசியாவில் அனுமதிக்கப்பட்ட எந்த மாநிலங்களுக்கும் பயணிக்க அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சகத்தில் பதிவுசெய்யப்பட்ட மற்றும் உரிமம் பெற்ற டூர் ஆபரேட்டரின் கீழ் ஒரு டூர் பேக்கேஜைப் பயன்படுத்தலாமா அல்லது இலவச சுதந்திரப் பயணியாக விடுமுறையைத் தொடரலாமா என்பதை அவர்கள் தேர்வு செய்யலாம் என்று ஹரியாண்டி கூறினார். தொற்றுநோய்க்கு முன்னர், 2019 இல் 3.6 மில்லியன் இந்தோனேசிய சுற்றுலாப் பயணிகள் மலேசியாவிற்குப் பயணம் செய்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here