சாலை போக்குவரத்துத் துறை சோதனை – 29 வெளிநாட்டினர் கைது

சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே) கோலாலம்பூர் வட்டாரத்தில் சோதனை நடவடிக்கையின் போது பல்வேறு குற்றங்களுக்காக இருபத்தி ஒன்பது வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். கூட்டரசுப் பிரதேச ஜேபிஜே இயக்குனர் முகமட் ஜாக்கி இஸ்மாயில் கூறுகையில், வியாழன் (டிசம்பர் 2) அன்று சட்டவிரோதமாக குடியேறிய வாகன ஓட்டிகளை களையெடுக்க தனது துறை நடவடிக்கை மேற்கொண்டதாக தெரிவித்தார்.

காலை 9 மணி முதல் மதியம் 12 மணி வரை குடிநுழைவுத் துறையுடன்  இணைந்து இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது மற்றும் 42 ஜேபிஜே பணியாளர்கள் மற்றும் 10 குடிவரவுத் திணைக்கள பணியாளர்கள் ஈடுபடுத்தப்பட்டனர். நாங்கள் 750 வாகனங்களை சோதனை செய்தோம் மற்றும் நடவடிக்கையின் போது 62 வாகனங்கள் மீது நடவடிக்கை எடுத்தோம் என்று அவர் வியாழனன்று இங்கு தாமான் தாசேக் தம்பஹான் அருகே செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஐந்து லோரிகள், இரண்டு வேன்கள் மற்றும் 18 மோட்டார் சைக்கிள்கள் கைப்பற்றப்பட்டதாக அவர் கூறினார். உரிமம் இல்லாதது (72), சரக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லாதது (ஒன்பது), காலாவதியான காப்பீட்டுடன் வாகனம் ஓட்டுவது (10) மற்றும் தொழில்நுட்பக் குற்றங்கள் (27) ஆகியவற்றிற்காக நாங்கள் அறிவிப்புகளை வழங்கினோம். மேலும் சரியான ஆவணங்கள் இல்லாத மொத்தம் 29 வெளிநாட்டவர்களும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here